Netsystem nhà phân phối Module quang Cisco Juniper HP HPE chính hãng

Netsystem nhà phân phối Module quang Cisco Juniper HP HPE chính hãng

Ưu điểm của sản phẩm Module quang Cisco Juniper HP HPE 

Xu hướng về tốc độ cao hơn và băng thông cao hơn luôn luôn không thể ngăn cản, từ Fast Ethernet sang Gigabit Ethernet, sau đó đến 10 Gigabit Ethernet và 25 Gigabit Ethernet. Đồng thời, các thiết bị mới để truyền dữ liệu được xuất bản, SFP+ cho 10 Gigabit và SFP28 cho 25 Gigabit Ethernet. Sự khác biệt rõ ràng nhất giữa chúng là tốc độ dữ liệu, trong khi tất cả chúng đều sử dụng cùng một thiết kế yếu tố hình thức module quang

Các bài viết nổi bật về module quang Cisco Juniper HP HPE 

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco Juniper HP HPE 

SFP SFP+ SFP28
1.25G 2.5G/3G/4.25G 6G/8.5G/10G 25G
Single-mode/Multimode Simplex/Duplex CWDM/DWDM Single-mode/Multimode Simplex/Duplex CWDM/DWDM Single-mode/Multimode (by the time when this post was written)
100 m/300 m/2 km/ 10 km/15 km/ 20 km/40 km/ 60 km/80 km/ 100 km/120 km/ 150 km 220 m/300 m/ 2 km/10 km/ 20 km/40 km/ 60 km/80 km 100 m/10 km (by the time when this post was written)
850 nm 1310 nm/1490 nm/1550 nm 1270 nm-1610 nm ITU Channel 17 ~ Channel 61 850 nm 1310 nm/1490 nm/1550 nm 1270 nm-1610 nm ITU Channel 17 ~ Channel 61 850 nm/1310 nm (by the time when this post was written)

Hỏi và Đáp một vài câu hỏi thường gặp với SFP module quang

Q: Những loại lựa chọn tùy chỉnh nào được cung cấp trong NETSYSTEM? 
A: Đối với các Module quang tùy chỉnh, NETSYSTEM cung cấp các lựa chọn tùy chỉnh thường xuyên như khả năng tương thích, khoảng cách truyền, nhiệt độ vận hành, mẫu nhãn, màu nhãn, v.v. 

Q: Tại sao tôi nên tin tưởng module quang tương thích NETSYSTEM? 
A: Bên cạnh lợi thế về giá mà chúng tôi đã so sánh với các module quang có thương hiệu, các module quang tương thích NETSYSTEM cũng duy trì hiệu suất và độ tin cậy tương tự. Để đáp ứng nhu cầu hiệu suất cao của khách hàng, tất cả các Module quang của chúng tôi đều được thử nghiệm nhiều lần trong các thiết bị chuyển mạch thương hiệu Cisco Juniper HP HPE trong trung tâm thử nghiệm của nhà sản xuất trước khi nhập khẩu. 

Q: Khi tôi đặt hàng cho các module quang của mình, sẽ mất bao lâu để nhận được chúng? 
A: NETSYSTEM đã duy trì mức tồn kho khổng lồ của các module quang SFP trong kho. Miễn là các sản phẩm bạn đặt hàng đều có trong kho, chúng tôi sẽ gửi chúng ra cùng ngày bạn đặt hàng. Đối với một số sản phẩm cụ thể hoặc sản phẩm có hàng tồn kho ít, chúng tôi sẽ thông báo trước cho bạn trước khi bạn đặt hàng.

Q: Có cần thiết phải làm sạch đầu nối quang của Module quang không? Làm thế nào để làm sạch Module quang 1000BASE LX? 
A: Bụi và ô nhiễm có thể tích tụ trên các đầu nối của Module quang và gây ra các vấn đề như giảm công suất phóng quang. Để đảm bảo kết nối tốt hơn, NETSYSTEM khuyên bạn nên vệ sinh cả hai đầu nối mỗi khi bạn ngắt kết nối và kết nối lại chúng. Chất tẩy rửa bút quang một lần chất lượng cao của NETSYSTEM cho Đầu nối LC/MU 1,25mm là lựa chọn làm sạch tốt nhất cho các Module quang SFP 1000BASE-LX.

Q: Nhiệt độ hoạt động của các module quang 1000BASE LX là bao nhiêu?
A: Module quang SFP NETSYSTEM 1000BASE-LX hoạt động ở dải nhiệt độ công nghiệp (-40 ° C đến 85 ° C). 

Q: Loại cáp nào là cần thiết cho các Module quang 1000BASE LX SFP?
A: Module quang SFP 1000BASE-LX sử dụng cáp quang sợi đơn chế độ song công với đầu nối LC/UPC.

Q: Module quang 1000BASE LX có khoảng cách được hỗ trợ tối đa là bao nhiêu? 
A: Module quang SFP NETSYSTEM 1000BASE-LX hỗ trợ lên đến 10km trên các sợi chế độ đơn mode singlemode.

Chọn dòng sản phẩm Module quang Cisco Juniper HP HPE đang ưa chuộng

SFP Types Transceiver Type Connector Distance Data Rate
SFP Fiber Module SX, MX, LX, EX, ZX, EZX, BX LC Duplex 100m-160km over MMF or SMF 100Mbps/ 1000Mbps
  CWDM/DWDM SFP LC Duplex 10km-120km over SMF  
SFP Copper Module 1000BASE-T RJ45 100m over Copper Twist Pair Cable 1000Mbps
10/100BASE-T RJ45 100m over Copper Twist Pair Cable 100Mbps
10/100/1000BASE-T RJ45 100m over Copper Twist Pair Cable 1000Mbps

Chọn mã sản phẩm Module quang Cisco Juniper HP HPE phù hợp nhất

Loại SFP Medium Interface Wavelength Max. Distance
1000BASE-SX MMF* LC duplex 850 nm FDDI (~ 220 m), OM1 (~ 275 m), OM2 (~ 550 m)
1000BASE-LX MMF/SMF** LC duplex 1310 nm MMF (~ 550 m), SMF (~ 5 km)
1000BASE-LX10 SMF LC duplex 1310 nm ~ 10 km
1000BASE-LX/LH MMF/SMF LC duplex 1300 nm/1310 nm MMF (~ 550 m), SMF (~ 20 km)
1000BASE-LH SMF LC duplex 1310 nm/1550 nm ~ 100 km
1000BASE-EX SMF LC duplex 1310 nm/1550 nm ~ 40 km
1000BASE-ZX SMF LC duplex 1550 nm ~ 70km

Báo giá sản phẩm Module quang Cisco Juniper HP HPE chính hãng

Module quang Cisco
Module quang HPE
Module quang Juniper

Ưu điểm các sản phẩm module SFP cáp đồng Cisco Juniper HP HPE do chúng tôi cung cấp

Thông số 1000BASE-T 1000BASE-TX
Standard IEEE 802.3ab TIA/EIA-854
Specified Data Rate 1000Mbps 1000Mbps
Medium Twisted-pair cabling (Cat5 or higher level), using four bidirectional pairs, each pair supports a data rate of 250Mbps. Twisted-pair cabling (Cat6 or higher level), using two unidirectional pairs (one pair transmit, one receive), each pair supports a data rate of 500Mbps.
Specified Distance 100 m (330 ft) 100 m (330 ft)
Interface RJ45 RJ45
Symbol Rate Four-dimensional five-level pulse amplitude modulation (4D-PAM5, 6dB coding). Ten-Bit Interface (TBI, 8dB/10dB coding).

Nơi nhận cung cấp module quang SFP Cisco Juniper HP HPE phù hợp cho thiết bị của bạn?

Bất kể bất kỳ thiết bị chuyển mạch / bộ định tuyến / máy chủ cụ thể nào, sẽ khó có thể tìm ra SFP module nào được sử dụng phù hợp khi phải đối mặt với rất nhiều loại mô-đun SFP. Nhưng bạn có thể thoát khỏi những vấn đề này khi bạn chọn Netsystem.

Không chỉ có thể cung cấp tất cả các loại SFP, mà còn có hỗ trợ kỹ thuật miễn phí cho các kết nối giữa bất kỳ khách hàng nào có thiết bị, cho dù đó là nhãn hiệu chung hay nhãn hiệu gốc. Mỗi module quang sẽ tương thích và chất lượng được đảm bảo trước khi nó được gửi cho bạn. Chỉ cần gửi câu hỏi của bạn về SFP module cho Netsystem và để chúng tôi giúp giải quyết chúng.

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG (NETSYSTEM)
{Đ}: Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội,Việt Nam
{T}: 024.37714430 -  024.37714417             
{F}: 024.37711222
{E}: contact@netsystem.vn     
{S}: kd_netsystem

Converter quang 2 sợi ➋ Thiết bị quang ➌ Hộp phối quang ODFCáp quang single mode và multimode ❺ Dây nhảy quang multimode

Module quang Juniper

Mã sản phẩm: Module quang Juniper

Module quang Cisco

Mã sản phẩm: Module quang Cisco

Module quang HPE

Mã sản phẩm: Module quang HPE