Module quang Juniper

Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
Module quang Juniper
Mô tả ngắn
Module quang Juniper
Chi tiết sản phẩm

Module quang Juniper | Optical Tranceiver 1GB 10GB 25GB 40GB 100GB

Tất cả module quang Juniper đều chạy tốt cho các loại Juniper switch ex2200 ex2300 ex3300 ex3400 ex4200 ex4300 ex4600 đang được bán ưa chuộng trên thị trường với giá luôn tốt. 

Chọn mã module quang Juniper phù hợp với hệ thống switch của bạn?

Product Number  Descripton
EX-SFP-1GE-T  SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP
EX-SFP-1GE-SX  SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multmode fber
EX-SFP-1GE-SX-ET  SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multmode fber. extended temperature
EX-SFP-1GE-LX  SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fber
EX-SFP-1GE-LH  SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fber
EX-SFP-1GE-LX40K  SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fber
EX-SFP-GE10KT13R14  SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fber
EX-SFP-GE10KT13R15  SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fber
EX-SFP-GE10KT14R13  SFP 1000BASE-BX; TX 1490 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fber
EX-SFP-GE10KT15R13  SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, single-mode fber
EX-SFP-GE40KT13R15  SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 40 km transmission on single-strand, single-mode fber
EX-SFP-GE40KT15R13  SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 40km transmission on single-strand, single-mode fber
EX-SFP
GE80KCW1470
SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1470 nm, 80 km reach on single-mode fber
EX-SFP
GE80KCW1490
SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1490 nm, 80 km reach on single-mode fber
EX-SFP
GE80KCW1510
SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1510 nm, 80 km reach on single-mode fber
EX-SFP
GE80KCW1530
SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1530 nm, 80 km reach on single-mode fber
EX-SFP
GE80KCW1550
SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1550 nm, 80 km reach on single-mode fber
EX-SFP
GE80KCW1570
SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1570 nm, 80 km reach on single-mode fber
EX-SFP
GE80KCW1590
SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1590 nm, 80 km reach on single-mode fber
EX-SFP
GE80KCW1610
SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1610 nm, 80 km reach on single-mode fber
EX-SFP-10GE-USR  SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optcs, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on
OM3 multmode fber
EX-SFP-10GE-SR  SFP+ 10GBASE-SR; LC connector; 850 nm; 300m reach on 50 microns multmode fber; 33m on 62.5
microns multmode fber
EX-SFP-10GE-LR  SFP+ 10GBASE-LR; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fber
EX-SFP-10GE-ER  SFP+ 10GBASE-ER 10 Gigabit Ethernet Optcs, 1550nm for 40 km transmission on single-mode fber
EX-SFP-10GE-ZR  SFP+ 10GBASE-ZR; LC connector; 1550nm; 80 km reach on single-mode fber
EX-SFP-10GE-DAC-
1M
SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Atach Copper (twinax copper cable) – 1-meter length
EX-SFP-10GE-DAC-
3M
SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Atach Copper (twinax copper cable) – 3-meter length
EX-SFP-10GE-DAC-
5M
SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Atach Copper (twinax copper cable) – 5-meter length

Các ứng dụng

  • Bộ chuyển mạch switch và bộ định tuyến Gigabit Ethernet
  • Cơ sở hạ tầng chuyển mạch sợi quang
  • Ứng dụng XDSL
  • Chuyển mạch Metro Edge Switching
Chúng tôi cung cấp rất nhiều loại module quang sfp single-mode multimode chính hãng Juniper và combatible Cablexa, Compufox, SFPEX, SFPlus. Đừng ngại hãy nhấc máy gọi hotline hoặc email contact@netsystem.vn cho chúng tôi ngay nhé
Sản phẩm cùng danh mục

Cáp quang AMP

Mã sản phẩm: Commscope

Bộ chia quang

Mã sản phẩm: Bộ chia quang