Tin tức

Bài viết tư vấn hỗ trợ bạn tìm hiểu những thông tin hữu ích về dây cáp quang, cáp quang multimode, cáp quang single-mode, dây nhảy quang, ODF, converter quang, module quang, switch quang, Gpon, FTTH và thiết bị quang khác giúp bạn lựa chọn tốt nhất.
So sánh sự khác biệt giữa cáp quang multimode OM3, OM4 và cáp OM5 ?
07
04/20

So sánh sự khác biệt giữa cáp quang multimode OM3, OM4 và cáp OM5 ?

Dây cáp quang OM5 là gì? Ứng dụng của loại cáp này ra sao? Sự khác biệt chính với các loại ...
Đặc trưng cấu tạo của sản phẩm cáp quang amp multimode 4 core
15
12/19

Đặc trưng cấu tạo của sản phẩm cáp quang amp multimode 4 core

Đặc trưng của cáp quang amp multimode 4 core là gì? Cấu tạo của sản phẩm cáp quang amp multimode 4 ...
2 loại dây nhảy quang SC-LC vs LC-LC mà bạn nên biết?
10
12/19

2 loại dây nhảy quang SC-LC vs LC-LC mà bạn nên biết?

Dây nhảy quang có một vị trí quan trọng trong ngành công nghiệp cáp quang hiện nay. Do đó mà việc lựa ...