Tin tức

Bài viết tư vấn hỗ trợ bạn tìm hiểu những thông tin hữu ích về dây cáp quang, cáp quang multimode, cáp quang single-mode, dây nhảy quang, ODF, converter quang, module quang, switch quang, Gpon, FTTH và thiết bị quang khác giúp bạn lựa chọn tốt nhất.
Khái niệm cơ bản của hộp phân phối quang ODF
16
07/19

Khái niệm cơ bản của hộp phân phối quang ODF

Được thúc đẩy bởi các yêu cầu về tốc độ dữ liệu tốc độ cao, việc triển khai cáp quang đã ...
Mục đích của việc switch quang trong mạng là gì?
14
07/19

Mục đích của việc switch quang trong mạng là gì?

Một switch quang có thể đề cập đến một trong nhiều điều khác nhau. Ví dụ, nó có thể đề cập ...
Sử dụng bộ chuyển đổi quang điện media converter để mở rộng mạng của bạn
14
07/19

Sử dụng bộ chuyển đổi quang điện media converter để mở rộng mạng của bạn

Fiber Media Converter thực hiện chuyển đổi từ một loại phương tiện mạng (bao gồm cáp, loại đầu nối và băng ...
Các ứng dụng của Ethernet sang Fiber Media Converter
14
07/19

Các ứng dụng của Ethernet sang Fiber Media Converter

Mạng Ethernet dựa trên cáp đồng có khoảng cách truyền dữ liệu giới hạn là 100 mét khi sử dụng cáp ...
 Bộ chuyển đổi quang điện SFP hỗ trợ các chuẩn sang 10/100 và 10/100/1000
14
07/19

Bộ chuyển đổi quang điện SFP hỗ trợ các chuẩn sang 10/100 và 10/100/1000

SFP to 10/100 và SFP to 10/100/100 Media Converter là converter quang cáp quang sang Ethernet với các cổng to 10/100 converter ...
Khái niệm cơ bản về media converter quang
14
07/19

Khái niệm cơ bản về media converter quang

Mặc dù công nghệ cáp quang đã được phát triển và triển khai trong viễn thông trong nhiều năm, sự phức ...