Tin tức

Bài viết tư vấn hỗ trợ bạn tìm hiểu những thông tin hữu ích về dây cáp quang, cáp quang multimode, cáp quang single-mode, dây nhảy quang, ODF, converter quang, module quang, switch quang, Gpon, FTTH và thiết bị quang khác giúp bạn lựa chọn tốt nhất.
Tìm hiểu về module quang SFP trong Palo Alto là gì?
27
04/24

Tìm hiểu về module quang SFP trong Palo Alto là gì?

SFP trong Palo Alto đề cập đến các modun quang transceiver thu phát có thể cắm được theo yếu tố hình ...
Small form-factor pluggable (SFP) transceiver và Điều khoản
22
03/24

Small form-factor pluggable (SFP) transceiver và Điều khoản

Bộ thu phát small form-factor pluggable (SFP) transceiver điều khoản mô-đun quang, chũng ta sẽ cùng tìm hiểu sau hơn trong ...
Bộ thu phát 10G Module quang Transceiver là gì?
22
03/24

Bộ thu phát 10G Module quang Transceiver là gì?

Bộ thu phát 10G là module quang được sử dụng trong mạng viễn thông và truyền dữ liệu để truyền và ...
Optical Module là gì? Các loại mô-đun quang
20
03/24

Optical Module là gì? Các loại mô-đun quang

Các loại mô-đun quang: Mô-đun quang có nhiều loại khác nhau để đáp ứng các yêu cầu đa dạng.
Active cables so với passive cables, Semi-Active cables và Converters: Sự khác biệt là gì?
24
02/24

Active cables so với passive cables, Semi-Active cables và Converters: Sự khác biệt là gì?

Trong thế giới cáp và mạng, thuật ngữ 'chủ động' và 'thụ động' thường xuyên được sử dụng. Biết được sự ...
Sự khác biệt LAN và WAN là gì?
02
02/24

Sự khác biệt LAN và WAN là gì?

Mạng LAN là mạng cục bộ. Mạng này có thể kết nối với mạng khác nằm ở thành phố hoặc quốc gia ...