Tin tức

Bài viết tư vấn hỗ trợ bạn tìm hiểu những thông tin hữu ích về dây cáp quang, cáp quang multimode, cáp quang single-mode, dây nhảy quang, ODF, converter quang, module quang, switch quang, Gpon, FTTH và thiết bị quang khác giúp bạn lựa chọn tốt nhất.
Làm thế nào để chọn Fiber optic Jumper chất lượng cao?
26
06/21

Làm thế nào để chọn Fiber optic Jumper chất lượng cao?

Với sự phát triển ngày càng nhiều của các nhà sản xuất dây Fiber optic Jumper, rất khó để phân biệt ...
Sợi dây cáp quang singlemode G652 và G655 : Sự khác biệt là gì?
06
06/21

Sợi dây cáp quang singlemode G652 và G655 : Sự khác biệt là gì?

Vậy sợi dây cáp quang singlemode G652 và G655
Tìm hiểu module quang 1 sợi 25G SFP28 CWDM cho Mạng thụ động CWDM
09
05/21

Tìm hiểu module quang 1 sợi 25G SFP28 CWDM cho Mạng thụ động CWDM

Module quang 25G SFP28 CWDM ra mắt và nó sẽ định hình lại tiềm năng của cơ sở hạ tầng 10G SFP+ ...
Đôi nét về module quang 25G SFP28
09
05/21

Đôi nét về module quang 25G SFP28

Module quang 25G SFP28 có tất cả các điều kiện tiên quyết để chuyển đổi cách chúng tôi xây dựng Mạng ...
Module cáp đồng SFP+ với RJ-45 để kết nối trong trung tâm dữ liệu là gì?
07
05/21

Module cáp đồng SFP+ với RJ-45 để kết nối trong trung tâm dữ liệu là gì?

Hầu hết các server máy chủ NIC (Card giao diện mạng) và thiết bị lưu trữ đều có cổng 10GBASE-T cố ...
Các loại Module quang 100G QSFP28 và sự khác biệt giữa chúng
07
05/21

Các loại Module quang 100G QSFP28 và sự khác biệt giữa chúng

Module quang 100G không giới hạn ở một hệ số dạng vật lý như nhiều loại có sẵn, ví dụ: CFP, CFP2, ...