Tin tức

Bài viết tư vấn hỗ trợ bạn tìm hiểu những thông tin hữu ích về dây cáp quang, cáp quang multimode, cáp quang single-mode, dây nhảy quang, ODF, converter quang, module quang, switch quang, Gpon, FTTH và thiết bị quang khác giúp bạn lựa chọn tốt nhất.
Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+ là gì? tìm hiểu nguyên tắc thực hiện
25
10/20

Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+ là gì? tìm hiểu nguyên tắc thực hiện

Chúng ta hãy cùng nhau tìm hiểu về module quang 10G BiDi SFP+, nó được thực hiện như thế nào? Nguyên tắc ...
Module 10G SFP+ RJ45 là gì? ứng dụng và ưu điểm gì khác so với cáp DAC
25
10/20

Module 10G SFP+ RJ45 là gì? ứng dụng và ưu điểm gì khác so với cáp DAC

Module quang 10G SFP+ RJ45 là gì? có phải nó được tích hợp chủ yếu trong các thiết bị chuyển mạch, ...
Định nghĩa DDM là gì và tìm hiểu xem module quang hay được sử dụng ở đâu?
25
10/20

Định nghĩa DDM là gì và tìm hiểu xem module quang hay được sử dụng ở đâu?

Bề ngoài của module quang có DDM và không có DDM là giống nhau, chỉ là một số khác biệt ở ...
Đáp án trả lời vài câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+ tương thích của Cablexa
25
10/20

Đáp án trả lời vài câu hỏi về module quang Cisco 10G SFP+ tương thích của Cablexa

Giải pháp module Cisco 10G SFP+ trong những năm gần đây là sử dụng các module quang tương thích không OEM trong mạng ...
So sánh sự khác biệt giữa cáp quang multimode OM3, OM4 và cáp OM5 ?
07
04/20

So sánh sự khác biệt giữa cáp quang multimode OM3, OM4 và cáp OM5 ?

Dây cáp quang OM5 là gì? Ứng dụng của loại cáp này ra sao? Sự khác biệt chính với các loại ...