Tin tức

Bài viết tư vấn hỗ trợ bạn tìm hiểu những thông tin hữu ích về dây cáp quang, cáp quang multimode, cáp quang single-mode, dây nhảy quang, ODF, converter quang, module quang, switch quang, Gpon, FTTH và thiết bị quang khác giúp bạn lựa chọn tốt nhất.
Modun quang SFP và SFP+ trong mạng LAN WAN
10
02/21

Modun quang SFP và SFP+ trong mạng LAN WAN

Modun quang SFP và SFP+ được sử dụng phổ biến nhất để kết nối các bộ định tuyến và chuyển mạch trong mạng ...
Tìm hiểu về module quang SFP
10
02/21

Tìm hiểu về module quang SFP

Các sản phẩm module quang sfp ngày càng được ứng dụng nhiều hơn trên mạng viễn thông, vì vậy nó là ...
Sự khác biệt giữa module quang và switch
10
02/21

Sự khác biệt giữa module quang và switch

Tìm hiểu về module quang là gì? Bộ chuyển mạch switch là gì? Sự khác biệt giữa module quang và bộ ...
Tầm quan trọng của module quang trong trung tâm dữ liệu data center
25
10/20

Tầm quan trọng của module quang trong trung tâm dữ liệu data center

Module quang (còn được gọi là bộ thu phát quang) hiện được sử dụng rộng rãi trong các trung tâm dữ ...
Cáp DAC (Direct Attach Cables) là gì?
25
10/20

Cáp DAC (Direct Attach Cables) là gì?

Cùng chúng tôi tìm hiểu tất cả thông tin về loại cáp DAC - Direct Attach Cables hay dùng cho thiết bị ...
Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+ là gì? tìm hiểu nguyên tắc thực hiện
25
10/20

Module quang 1 sợi 10G BiDi SFP+ là gì? tìm hiểu nguyên tắc thực hiện

Chúng ta hãy cùng nhau tìm hiểu về module quang 10G BiDi SFP+, nó được thực hiện như thế nào? Nguyên tắc ...