Tin tức

Bài viết tư vấn hỗ trợ bạn tìm hiểu những thông tin hữu ích về dây cáp quang, cáp quang multimode, cáp quang single-mode, dây nhảy quang, ODF, converter quang, module quang, switch quang, Gpon, FTTH và thiết bị quang khác giúp bạn lựa chọn tốt nhất.
Kiến thức về bộ chuyển đổi quang điện mà bạn nên biết
18
08/19

Kiến thức về bộ chuyển đổi quang điện mà bạn nên biết

Bộ chuyển đổi quang điện là một thiết bị truyền dữ liệu mạng không thể thiếu, vậy bộ chuyển đổi quang điện là ...
Bạn có biết bộ chuyển đổi quang điện được sử dụng ở đâu?
18
08/19

Bạn có biết bộ chuyển đổi quang điện được sử dụng ở đâu?

Bộ chuyển đổi quang điện là một đơn vị chuyển đổi phương tiện truyền dẫn Ethernet chuyển đổi tín hiệu điện cáp ...
Cổng SFP của Switch quang là gì?
16
08/19

Cổng SFP của Switch quang là gì?

Mỗi thiết bị được trang bị cổng switch chuyên dụng, có thể truyền dữ liệu sang các cổng khác bất cứ ...