Bảng báo giá

Bảng giá bộ chuyển đổi quang điện cập nhật mới nhất!

Mô tả  Báo giá
(VND) 

Bộ chuyển đổi converter quang 10/100

  Bộ chuyển đổi Converter quang 10/100BASE-TX TO 100BASE-FX, 850nm/1310nm Multimode, 2KM                500,000
  Bộ chuyển đổi converter quang 10/100BASE-TX TO 100BASE-FX, 1310nm Singlemode, 2 Port SC, 20KM                400,000
  Bộ chuyển đổi converter quang 10/100BASE-TX TO 100BASE-FX, 1310nm/1550nm Singlemode 1 Port SC  20KM(Cặp)                900,000
  Bộ chuyển đổi converter quang 10/100BASE-TX to SFP 100M Module(chưa bao gồm module quang)                500,000

Media Converter Rack-mount Chassis

  14-Slot Media Converter Rack-mount Chassis             1,900,000
  16-Slot Media Converter Rack-mount Chassis             1,900,000

Bộ chuyển đổi converter quang 10/100/1000

  Bộ chuyển đổi Converter quang 10/100/1000BASE-TX TO 1000BASE-FX, 850nm/1310nm Multimode, 2KM                750,000
  Bộ chuyển đổi converter quang 10/100/1000BASE-TX TO 1000BASE-FX, 1310nm Singlemode, 2 Port SC, 20KM 700,000
  Bộ chuyển đổi converter quang 10/100/1000BASE-TX TO 1000BASE-FX, 1310nm/ Singlemode , 1 Port SC  20KM                800,000
  Bộ chuyển đổi converter quang 10/100/1000BASE-TX TO 1000BASE-FX, 1550nm/ Singlemode , 1 Port SC  20KM                800,000
  Bộ chuyển đổi converter quang 10/100/1000BASE-TX to SFP 1000M Module 650,000
     

Fast Ethernet Converter quang 1 sợi

  10/100Base-TX to 100Base-BX 20km Single Fiber WDM Media Converter                500,000
  10/100Base-TX to 100Base-BX 40km Single Fiber WDM Media Converter                700,000
  10/100Base-TX to 100Base-BX 40km Single Fiber WDM Media Converter                900,000

SFP to 10/100/1000 Fiber Media Converter

  10/100/1000Base-T to 1000Base-FX SFP Media Converter                800,000
  10/100/1000Base-T RJ45 to 1000Base-SX SFP 850nm 550m LC Multimode Fiber Media Converter                900,000
  10/100/1000Base-T RJ45 to 1000Base-LX SFP 1310nm 10km LC Singlemode Fiber Media Converter                900,000
  10/100/1000Base-T RJ45 to 1000Base-LX SFP 1310nm 40km LC Singlemode Fiber Media Converter             1,500,000
  10/100/1000Base-T RJ45 to 1000Base-ZX SFP 1550nm 80km LC Singlemode Fiber Media Converter  

Gigabit Ethernet Fiber Media Converter 2 sợi

  10/100/1000Base-T to 1000Base-SX Multimode 550m SC Fiber Media Converter                500,000
  10/100/1000Base-T to 1000Base-LX Single-mode 20km SC Fiber Media Converter                700,000
  10/100/1000Base-T to 1000Base-ZX Single-mode 80km SC Fiber Media Converter                900,000

Gigabit Ethernet Fiber Media Converter 1 sợi

  10/100/1000Base-T to 1000Base-BX 20km Single Fiber WDM Media Converter                500,000
  10/100/1000Base-T to 1000Base-BX 40km Single Fiber WDM Media Converter                700,000
  10/100/1000Base-T to 1000Base-BX 80km Single Fiber WDM Media Converter                900,000
  10/100/1000Base-T to 1000Base-BX 100km Single Fiber WDM Media Converter                900,000

10G SFP+ Fiber Media Converter

  10GBASE-T Copper to 10G SFP+ Fiber Media Converter             5,000,000

Bảng giá các thiết bị cáp quang multimode, singlemode, module, odf, dây nhảy

TT Mã sản phẩm Báo giá
(VND) 
 

Cáp quang multi mode

 
1 Cáp quang  CABLEXA Multimode 4 sợi OM2 50/125 GYXTW 12,000
2 Cáp quang CABLEXA Multimode 8 sợi OM2 50/125 GYXTW 18,000
3 Cáp quang CABLEXA Multimode 4 sợi OM3 50/125 GYXTW 18,000
4 Cáp quang CABLEXA Multimode 8 sợi OM3 50/125 GYXTW 23,000
 

Cáp quang single mode

 
5 Cáp quang Singlemode 2 Sợi FTTH bọc chặt 2,500
6 Cáp quang Singlemode 2 Sợi FTTH  ống lỏng 3,000
7 Cáp quang Singlemode 4 Sợi FTTH  ống lỏng 4,000
8 Cáp quang Singlemode 8 sợi treo 11,000
9 Cáp quang Singlemode 8 sợi luồn cống 9,000
10 Cáp quang Singlemode 12 sợi treo 12,500
11 Cáp quang Singlemode 12 sợi luồn cống 10,500
 

Dây nhẩy quang

 
1 Patch cord SC-LC Singlemode 2.0mm Duplex 3M 80,000
2 Patch cord SC-SC Singlemode 2.0mm Duplex 3M 85,000
3 Patch cord SC-LC Multimode OM2 2.0mm Duplex 3M 80,000
4 Patch cord SC-SC Multimode OM2 2.0mm Duplex 3M 85,000
5 Patch cord SC-LC Multimode OM3 2.0mm Duplex 3M 90,000
6 Patch cord SC-SC Multimode OM3 2.0mm Duplex 3M 90,000
7 Patch cord LC-LC Multimode OM3 2.0mm Duplex 3M 90,000
8 Patch cord LC-LC Multimode OM3 2.0mm Duplex 5M 100,000
9 Patch cord LC-LC Multimode OM4 2.0mm Duplex 3M 100,000
10 Patch cord LC-LC Multimode OM4 2.0mm Duplex 5M 120,000
11 Patch cord LC-LC Multimode OM4 2.0mm Duplex 10M 180,000
 

ODF quang

 
1 Hộp phối quag ODF 4FO Wallmount vỏ nhựa(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 150,000
2 Hộp phối quang ODF 4FO chuẩn  Rack 19"(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 410,000
3 Hộp phối quag ODF 8FO Wallmount vỏ nhựa(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 250,000
4 Hộp phối quang ODF 8FO chuẩn Rack(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 460,000
5 Hộp phối quang ODF 12FO chuẩn Singlmode Rack 19"(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 580,000
6 Hộp phối quang ODF 12FO chuẩn Multimode Rack 19"(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 650,000
7 Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn Singlmode Rack 19"(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 720,000
8 Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn Multimode Rack 19"(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 750,000
9 Hộp phối quang ODF 48FO chuẩn Singlmode Rack 19"(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 1,450,000
10 Hộp phối quang ODF 48FO chuẩn Multimode Rack 19"(Adapter,dây nối quang,khay,ống co nhiệt) 1,500,000
11 Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời(Adapter,khay,dây nối quang,ống co nhiệt) 1,050,000
 

Module quang

 
1 Module quang 2 sợi 1000BASE-LX/LH Singlmode 10KM 300,000
2 Module quang 1 sợi 1000BASE-LX/LH Singlmode 10KM 460,000
3 Module quang 2 sợi 1000BASE-SX Multimode 550m 350,000
4 Modul quang 2 sợi 10GBASE-SR Multimode 300m 1,700,000
5 Modul quang 2 sợi 10BBASE-LR Singlemode 10KM 1,850,000
6 Modul quang 1000BASE-T Copper(cat5,cat6) 550,000
 

Phụ kiện quang

 
1 Đầu nối nhanh fasconecter SC/APC 28,000
2 Ống co nhiệt 600
3 Adapter SC Simplex 5,000
4 Adapter SC Duplex 15,000
5 Adapter LC Duplex  15,000
6 Adapter LC 4 Port 35,000

Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán thiết bị quang, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline 0915495885 hoặc truy cập website dây cáp quang của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.