Netsystem nhà phân phối media converter bộ chuyển đổi quang điện chính hãng

Netsystem nhà phân phối media converter bộ chuyển đổi quang điện chính hãng

Ưu điểm của sản phẩm converter quang 

Các ưu điểm của converter quang là cụ thể. Chẳng hạn, khi chuyển đổi 1000BASE-T và 1000BASE-SX, cần phải converter quang Ethernet. Hơn nữa, converter cáp quang có thể chuyển đổi giữa các bước sóng cho các ứng dụng ghép kênh phân chia bước sóng (WDM), chẳng hạn như bộ ghép kênh WDM và bộ thu phát WDM.

Ngoài ra, converter quang có thể hỗ trợ các tính năng cầu nâng cao, bao gồm ưu tiên Vlan, Chất lượng dịch vụ (QoS), Kiểm soát truy cập cổng và Kiểm soát băng thông, tạo điều kiện cho việc triển khai dữ liệu mới, thoại và video cho người dùng cuối. Bộ chuyển đổi converter quang có thể cung cấp tất cả các khả năng chuyển đổi tinh vi này trong một thiết bị nhỏ và tiết kiệm chi phí.

Các bài viết nổi bật của bộ chuyển đổi quang điện

Chọn dòng sản phẩm media converter đang ưa chuộng

Bộ chuyển đổi sợi quang sang ethernet chuyển đổi tín hiệu Ethernet điện kỹ thuật số thành tín hiệu quang. Bộ chuyển đổi Ethernet 1 sợi 10/100M BIDI WDM và bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi 10/100M mở rộng khoảng cách truyền vượt xa khả năng của dây cáp xoắn đôi và có thể đạt tới 2km, 20km, 40km, 60km, 80km, 100km hoặc 120km.

Media Converter 10/100/1000 chuyển đổi truyền dữ liệu giữa tín hiệu điện xoắn đôi và tín hiệu quang. Các bộ chuyển đổi quang này có thể mở rộng khoảng cách truyền của mạng từ 1000m so với dây đồng đến 120km trong đó không có sự trợ giúp của bất kỳ bộ chuyển đổi nào khác. Sử dụng bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 là một giải pháp kinh tế để đạt được truyền dẫn đường dài.

Gigabit Media Converter chuyển đổi và truyền các mạng Gigabit Ethernet thành các mạng cáp quang Gigabit, được áp dụng trong Gigabit Ethernet dưới dạng thiết bị chuyển đổi từ đồng sang sợi quang. Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit có thể cung cấp kết nối giữa các tòa nhà và tiết kiệm rất nhiều tiền.

Netsystem không chỉ cung cấp converter quang phương tiện SFP 100Base cho Fast Ethernet, mà còn cung cấp converter quang phương tiện SFP to 10/100/1000Base cho Gigabit Ethernet. Các converter quang phương tiện SFP này mở rộng đồng sang sợi quang, đa mode thành đa mode và đa mode thành sợi đơn mode bằng cách làm việc với mô-đun SFP . Một loạt các converter quang SFP có sẵn để đáp ứng mọi nhu cầu chuyển đổi sợi quang.

Chọn mã sản phẩm bộ chuyển đổi quang phù hợp nhất

Converter quang 10/100
Converter quang 10/100/1000
Converter quang SFP to 10/100/1000

Báo giá sản phẩm converter quang Cablexa Compufox chính hãng

 

Địa chỉ cung cấp converter quang bộ chuyển đổi quang điện chính hãng giá rẻ giao hàng tận nơi toàn quốc

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG (NETSYSTEM)
{Đ}: Số 23 Ngõ 477 Phố Kim Mã, P. Ngọc Khánh, Q. Ba Đình,TP. Hà Nội,Việt Nam
{T}: 024.37714430 -  024.37714417             
{F}: 024.37711222
{E}: contact@netsystem.vn     
{S}: kd_netsystem

Dây c
áp quang multimode ➋ SFP ➌ ODF quang ➍ Cáp quang single mode ❺ Dây nhảy quang single mode

Converter quang 10/100

Mã sản phẩm: 10/100

Converter quang 10/100/1000

Mã sản phẩm: 10/100/1000

Converter quang SFP to 1000

Mã sản phẩm: SFP to 1000