Converter quang 1Gbps SFP modul

Giá sản phẩm:
$1
Mã sản phẩm:
FMC-100-GE-SFP-CA
Hãng sản xuất:
Cablexa
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Bộ chuyển đổi quang điện SFP to 10/100/1000 Media Converter FMC-100-GE-SFP-CA
Chi tiết sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi SFP to 10/100/1000 Gigabit Ethernet  | Converter Quang Cablexa FMC-100-GE-SFP-CA​

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi và 2 sợi SFP to 10/100/1000 Gigabit Ethernet  | Converter Quang Cablexa FMC-100-GE-SFP-CA​
Cổng đồng Copper Ports
1 x 10/100/1000BASE-T port,1 x 1000BASE-SX SFP port
Cổng quang Copper Interface RJ-45 port (Auto-MDI/MDI-X) Twisted Pair
Chuẩn Optic Interface SFP
Kiểu Optic Wavelength TX:1550nm     RX:1310nm
Khoảng cách Fiber Distance From 550m to 120km distance
Cài đặt Installation DIN-rail kit and wall-mount ear
Đèn LED Indicator PWR
TP LINK/ACT, 1000
Fiber LINK/ACT
Nguồn Power Consumption 3 watts Max
Power nguồn Input DC 5V/1A
Kích thước (W x D x H) 26 x 70 x 97 mm (1.02in x 2.76in x 3.82in)
Weight cân nặng 0.2kg
Speed tốc độ 10/100/1000Mbps
Address Table (Flow Control + Fiber-optic Cable) 10BASE-T: 2-pair UTP Cat. 3,4,5, up to 100m
100BASE-TX: 2-pair UTP Cat. 5, up to 100m
1000BASE-T: 4-pair STP Cat 5 up to 100m
1000BASE-SX: 50/125μm or 62.5/125μm multi-mode fiber cable, up to 220/550m
1000BASE-LX: 9/125μm single-mode cable,
providing long distance for 10/15/20/30/40/50/60/70/120km (vary on Fiber module)
Standards Compliance IEEE 802.3, 10BASE-T
IEEE 802.3u, 100BASE-TX
IEEE 802.3ab, 1000BASE-T
IEEE 802.3z, 1000BASE-SX/LX
IEEE 802.3x Full-duplex flow control
Temperature Operating: -10~50 degrees C
Storage: -15~70 degrees C
Humidity Operating: 5~90%, (non-condensing)
Storage: 5~90% (non-condensing)
Emissions FCC Class A, CE Class A
Bộ chuyển đổi quang điện gigabit FMC-100-GE-SFP-CA này mở rộng khoảng cách mạng với hiệu suất Gigabit qua cáp sợi quang. Nó cung cấp khả năng chuyển đổi giữa các giao diện 10/100/1000BASE-T và 1000BASE-SX/LX. Có các đầu nối SC/SFP/WDM với cáp quang singlemode và multimode cho các giải pháp khoảng cách khác nhau đến 120km theo yêu cầu. Tín hiệu Ethernet cho phép ba loại phân đoạn kết nối dễ dàng, hiệu quả và không tốn kém. Vì Gigabit Media Converter FMC-100-GE-SFP-CA này hoàn toàn tuân thủ IEEE 802.3 10BASE-T, IEEE 802.3u 100BASE-TX, IEEE 802.3ab 1000BASE-T và IEEE 802.3z 1000BASE-LX/SX, việc cài đặt bộ chuyển đổi media converter 1Gbps khá nhanh chóng và dễ dàng với phích cắm của nó và tính năng plug. Các convert FMC-100-GE-SFP-CA cũng hỗ trợ kiểm soát  và áp lực trong half-duplex để loại bỏ mất gói tin.
Bộ chuyển đổi quang điện gigabit FMC-100-GE-SFP-CA
Cài đặt dễ dàng với bộ chuyển đổi quang FMC-100-GE-SFP-CA này. Nó có thể được sử dụng như một thiết bị độc lập khi được cấp nguồn bởi bộ điều hợp DC của nó hoặc được sử dụng như một mô-đun trượt vào khung chuyển đổi quản lý tập trung 14 khe cắm. Các khung media converter này có thể hỗ trợ sản xuất năng lượng cho các bộ chuyển đổi để duy trì mạng cáp quang tại một vị trí. Vì Media Converter Gigabit hoàn toàn tuân thủ IEEE 802.3 10BASE-T, IEEE 802.3u 100BASE-TX, IEEE 802.3ab 1000BASE-T và IEEE 802.3z 1000BASE-LX/SX, cài đặt converter quang gigabit khá nhanh chóng và dễ dàng với phích cắm của nó và tính năng chơi. Bộ chuyển đổi sợi quang cũng hỗ trợ kiểm soát dòng chảy và áp suất ngược trong chế độ bán song công để loại bỏ mất gói.

Cài đặt Media Chassis và Lắp đặt DIN-rail

Mở rộng khoảng cách với hiệu suất cao và truyền thông mạng ổn định. Dùng bộ chuyển đổi quang của Cablexa mở rộng khoảng cách truyền thông với hiệu suất Gigabit qua mạng cáp quang. FMC-100-GE-SFP-CA cung cấp khả năng chuyển đổi giữa các giao diện 10/100/1000BASE-T và 1000BASE-SX/LX như đầu nối LC / SC Multimode (220m / 550m), đầu nối LC / SC Single-mode (10/20/40/60/80/100/120km) và đầu nối sợi đơn (WDM, 15/60km) cho các ứng dụng cáp quang khác nhau. 
Converter quang FMC-100-GE-SFP-CA
Với hiệu suất truyền dữ liệu cao và cài đặt dễ dàng, bộ chuyển đổi này có thể xây dựng giải pháp mạng ISP FTTH (Fiber to the Home) hoặc FTTC (Fiber to the Curb) cho ISP và FTTB (Fiber to the Building), cho mạng văn phòng nhỏ môi trường của doanh nghiệp.
Bộ chuyển đổi quang điện FMC-100-GE-SFP-CA

Các bài viết bạn có thể quan tâm

Bạn cần thêm bất cứ thông tin về ➊ các loại cáp quang multimode ➋ các loại module quang ➌ các loại hộp  ODF quang ➍ các loại cáp quang single-mode ❺ các loại dây nhảy quang, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
 
Tìm hiểu, hình ảnh, video, chào giá, mua bán dây cáp quangbáo giá thiết bị quang tại Sài gòn và TP. Hà nội

CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Website] https://daycapquang.com/converter-quang/
[Email nhận báo giá] contact@netsystem.vn
[Skype] netsystemvn

✅ Liên hệ để có giá tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885
Sản phẩm cùng danh mục

Switch công nghiệp 2 port

Mã sản phẩm: IES7210-2E1FX-CA
$1

Switch công nghiệp 1 port

Mã sản phẩm: IES7211-1G1GF-CA
$1