Day cap quang
4
3
2
1
Sản phẩm tiêu biểu

10051H

Mã sản phẩm: 10051H
290,000 đ

10052H

Mã sản phẩm: 10052H
278,000 đ

10301

Mã sản phẩm: 10301
506,000 đ

10302

Mã sản phẩm: 10302
556,000 đ

FN-TRAN-SX

Mã sản phẩm: FN-TRAN-SX
290,000 đ

FN-TRAN-LX

Mã sản phẩm: FN-TRAN-LX
278,000 đ

FN-TRAN-SFP+SR

Mã sản phẩm: FN-TRAN-SFP+SR
506,000 đ

FN-TRAN-SFP+LR

Mã sản phẩm: FN-TRAN-SFP+LR
556,000 đ

Tin tức

Bảng báo giá ODF quang wallmount rackmount trong nhà ngoài trời mới nhất
22
11/22

Bảng báo giá ODF quang wallmount rackmount trong nhà ngoài trời mới nhất

Chúng tôi xin gửi báo giá ODF quang singlemode multimode Cablexa trong nhà indoor ngoài trời outdoor chính hãng cập nhập ...
Bảng báo giá bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Multimode mới nhất
22
11/22

Bảng báo giá bộ chuyển đổi quang điện Singlemode Multimode mới nhất

DAYCAPQUANG.COM xin gửi bảng báo giá bộ chuyển đổi quang điện Singlemode 1 sợi Multimode 2 sợi cập nhập mới nhất ...
Bảng báo giá Dây nhảy quang Singlemode Multimode mới nhất
21
11/22

Bảng báo giá Dây nhảy quang Singlemode Multimode mới nhất

DAYCAPQUANG.COM xin gửi bảng báo giá dây nhảy quang singlemode SM multimode OM2 OM3 OM4 OM5 cập nhập mới nhất năm. Xin ...
Bảng báo giá module quang transceiver SFP 1G / SFP+ 10G mới nhất
21
11/22

Bảng báo giá module quang transceiver SFP 1G / SFP+ 10G mới nhất

Chúng tôi xin gửi báo giá module quang transceiver singlemode multimode SFP/SFP+/SFP28 chính hãng cập nhập mới nhất. Xin vui lòng ...