J4858D

Giá sản phẩm:
300,000 đ ()
Mã sản phẩm:
J4858D
Hãng sản xuất:
SFPEX
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR
Chi tiết sản phẩm

J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR

Giá hãng ARUBA SKU BẢNG CHÀO GIÁ SẢN PHẨM TRANSCEIVER COMPATIBLE ARUBA Giá Price
VND <=50
Giá Price
VND 
> 50
$3,937.00 J9151E Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF XCVR. 575,345.00 500,300.00
$1,618.00  J9150D Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF XCVR. 550,330.00 450,270.00
$956.00 J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF XCVR. 300,180.00 250,150.00
$447.00 J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF XCVR. 300,180.00 250,150.00

Module quang 1G SFPEX này tương đương với mô-đun HPE Aruba J4858D 1G SFP LC SX. Nó phù hợp với các ứng dụng 1000BASE-SX Gigabit Ethernet và 1G Fibre Channel. Mỗi Module quang được lập trình và thử nghiệm để hoạt động với Bộ chuyển mạch Aruba Gigabit Ethernet, Bộ kiểm tra mạng, Trợ lý mạng và phần cứng Phân tích mạng khác. Nó tương đương lý tưởng với J4858D chính hãng nhưng rẻ hơn nhiều. Nó cung cấp giải pháp thu phát tương thích, đáng tin cậy cho các nhà tích hợp hệ thống, nhà phân phối và người dùng cuối trong cơ sở hạ tầng mạng và cáp quang.

Đặc trưng

• Về chức năng giống hệt Module quang HPE Aruba J4858D 1G SFP SX
• Hỗ trợ tốc độ dữ liệu lên tới 1,25Gb/s
• Tuân thủ IEEE 802.3z
• Hỗ trợ chẩn đoán kỹ thuật số, tuân thủ SFF-8472
• Đầu nối LC Duplex
• Tuân thủ ROHS và không có chì
  Mã Compatible OEM Aruba J4858D   Mã SFPEX (Non China) J4858D
  Yếu tố hình thức Form Factor SFP   Tốc độ dữ liệu 1,25Gb/giây
  Bước sóng 850nm   Loại sợi quang MMF
  Khoảng cách tối đa 550 m   Linh kiện quang học VCSEL/PIN
  Transmitter Power -9 ~ -3 dBm   Extinction ratio > 9dB
  Receiver Sensitivity < -18 dBm   Receiver Overload > 0dBm
  Kết nối LC Duplex   Digital Diagnostic Monitoring Yes
  Môi trường Hoạt động: -40°C đến 70°C Bảo quản: -40°C đến 85°C   Trọng lượng 0,025kg
  Đăng kí Gigabit Switches & Routers
1G Switches & Routers
1G Networks Adapter
SFP Media Converters
All Switch Aruba
  Tuân thủ IEC/EN 61000-4-2, IEC-60825
FDA 21CFR 1040.10 và 1040.11
RoHS
Sản phẩm cùng danh mục

E10GSFPT

Mã sản phẩm: E10GSFPT
$1

PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T

Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T
$1