Module quang HPE

Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
Module quang HPE
Mô tả ngắn
Module quang HPE
Chi tiết sản phẩm

Module quang HPE  |  Module quang HP | Optical Tranceiver SFP/SFP+

Mã đặt hàng module quang HPE Đơn giá
J4858C HP X121 1G SFP LC SX Transceiver Up to 550m ( MM)           4,400,000
J4859C HP X121 1G SFP LC LX Transceiver Up to 10KM ( SM)            9,500,000
JD118B HP X120 1G SFP LC SX Transceiver           4,500,000
JD119B HP X120 1G SFP LC LX Transceiver           9,450,000
J9150A HPE X132 10G SFP+ LC SR Transceiver         16,000,000
J4858D Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver ( MM)           4,400,000
J4859D Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver (SM)           9,500,000
J9054D Aruba 100M SFP LC FX 2km MMF Transceiver         35,000,000
J4860D  Aruba 1G SFP LC LH 70km SMF Transceiver            9,450,000
J9150D Aruba 10G SFP+ LC SR 300m MMF Transceiver        16,000,000
J9151D Aruba 10G SFP+ LC LR 10km SMF Transceiver        40,000,000

Chúng tôi cung cấp rất nhiều loại module quang multimode và module quang single-mode HPE chính hãng HP và combatible Cablexa, Compufox, SFPEX, SFPlus. Đừng ngại hãy nhấc máy gọi hotline hoặc email contact@netsystem.vn cho chúng tôi ngay nhé
Sản phẩm cùng danh mục

Cáp quang AMP

Mã sản phẩm: Commscope

Bộ chia quang

Mã sản phẩm: Bộ chia quang