SFP-10G-LR

Giá sản phẩm:
556,000 đ ()
Mã sản phẩm:
SFP-10G-LR
Hãng sản xuất:
SFPEX
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
SFP-10G-LR | Made in USA Transceiver Brand SFPEX
Chi tiết sản phẩm

SFP-10G-LR | Made in USA Transceiver Brand SFPEX

Giá xịn từ hãng SKU Description mô tả Giá <=50 Giá > 50
21 triệu SFP-10G-LR 10GBASE-LR SFP Module 556,600.00 455,400.00
9 triệu SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module 506,000.00 455,400.00
7.5 triệu GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM 278,300.00 253,000.00
4.2 triệu GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM 290,950.00 253,000.00
Cisco 10GBASE-LR SFP+ transceiver module for SMF, 1310-nm wavelength, 10km, LC duplex connector
  • Part Number: SFP-10G-LR
  • Device Type: Cisco SFP+ LR
  • Package: SFP+
  • Data Rate: 10.3Gbps
  • Wavelength: 1310nm
  • Distance/Power Budget: 10km
  • Optical Components
    • LD: DFB
    • PD: PIN
  • Output Power: -6~-0.5dBm
  • Receiver Sensitivity: -15dBm
  • Power Supply Voltage: 3.3V
  • Connector: Dual LC
  • Fiber Type: SMF
  • Operating Temperature: 0~70 °C
  • DDMI: With
  • Application: 10 Gigabit Ethernet
  • Compatiblity: 100% Cisco Compatible
SFP-10G-LR | Made in USA Transceiver Brand SFPEX
Sản phẩm cùng danh mục

E10GSFPT

Mã sản phẩm: E10GSFPT
$1

PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T

Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T
$1