Module quang 50G

Giá sản phẩm:
$1-$895
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Module quang 50G SFP56 Transceiver
Chi tiết sản phẩm

Module quang 50G | Module quang SFP56 transceiver chính hãng

  • 50G BiDi QSFP28 1295nm-TX/1309nm-RX 40km Module, Generic Compatible
  • 50G BiDi QSFP28 1309nm-TX/1295nm-RX 40km Module, Generic Compatible
  • 50G BiDi QSFP28 1331nm-TX/1271nm-RX 10km Module, Generic Compatible
  • 50G BiDi QSFP28 1271nm-TX/1331nm-RX 10km Module, Generic Compatible
  • 50GBASE-LR QSFP28 1310nm 10km Module, Generic Compatible
  • 50GBASE-ER QSFP28 1310nm 40km Module, Generic Compatible
Module quang 50G | Module quang SFP56 transceiver chính hãng

Tính năng module quang 50Gbps

-full-duplex transceiver modules
-Transmission data rate up to 53Gbps per channel
-53Gbps PAM4 transmitter and PAM4 receiver
-850nm VCSEL array
-PIN photo detector array
-Internal CDR circuits on both receiver and transmitter channels
-Power consumption <2W
-Hot Pluggable SFP form factor and Compliant with SFF-8431,SFF-8472
-Maximum link length of 70m on OM3 Multimode Fiber (MMF)and 100m on OM4 MMF with FEC
-Dual LC connector receptacle
-Built-in digital diagnostic functions
-Operating case temperature 0°C to +70°C
-3.3V power supply voltage
-RoHS 6 compliant(lead free)

Ứng dụng module quang 50Gb

-IEEE 802.3cd 50GBASE-SR

Thông số kỹ thuật module quang 50G

Part Number QSFP28-LR-50G Vendor Name Cablexa
Form Factor QSFP28 Max Data Rate 53.125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance 10km
Connector LC duplex Modulation Format PAM4
Transmitter Type DFB Receiver Type PIN
Media SMF DDM/DOM Supported
TX Power -4.5~4.2dBm Receiver Sensitivity <-8.4dBm
Power Consumption <3.5W Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)
Protocols MSA Compliant Application 50GBASE Ethernet, 5G Network Mid/Backhaul

 

Một số điều bạn cần biết về module quang SFP56 ?

Khác với 40G Ethernet, module quang 50G Ethernet triển khai giới hạn ban đầu dưới dạng 2x25G hoặc 1x50G độc quyền. Nó có thể cung cấp băng thông nhanh hơn để mở rộng mạng trung tâm dữ liệu hiện có. Làm cho chúng trở nên lý tưởng cho một loạt các ứng dụng bao gồm thiết bị trung tâm dữ liệu, thiết bị kiểm tra và đo lường và các thiết bị cơ sở hạ tầng không dây.

Cấu trúc được tối ưu hóa module quang SFP56 giảm thiểu suy hao chèn và đàm thoại chéo, đồng thời các giải pháp tương thích ngược với các đầu nối và lồng QSFP và SFP hiện có để dễ dàng nâng cấp. Được ghép nối với các đầu nối và lồng QSFP28 và SFP28, cụm cáp SFP56 cung cấp giải pháp kết nối rộng rãi giữa các thiết bị.

Bộ thu phát nối tiếp 100G ở dạng QSFP28 phổ biến cho các ứng dụng liên trung tâm dữ liệu, vận tải và bộ định tuyến với phạm vi tiếp cận 2km.

Cụm cáp tốc độ cao SFP56 tuân theo Ethernet 802.3cd và hỗ trợ các ứng dụng 56G PAM-4. Mô-đun sử dụng giao diện điện 4x25G tiêu chuẩn, để nó cắm vào các khe cắm QSFP28 tiêu chuẩn, nhưng chỉ sử dụng một kênh quang 100G PAM4 nối tiếp. Sau khi được triển khai với số lượng đủ lớn, nó dự kiến ​​sẽ thay thế các mô-đun 100G QSFP28 CWDM4 hiện có

Bốn trong số các mô-đun FR hoặc DR này sẽ có thể được sử dụng trong cấu hình quạt ra với mô-đun 400G DR4 tiêu chuẩn IEEE, do đó cung cấp cả kết nối 100G điểm tới điểm và 100G-to-400G quạt ra ở 100G mỗi làn .

Các mô-đun này đại diện cho bước quan trọng tiếp theo trong họ module quang SFP+ rất phổ biến đã trở nên phổ biến trong các mạng doanh nghiệp, trung tâm dữ liệu và nhà cung cấp dịch vụ trên toàn thế giới. Các ứng dụng chính cho các sản phẩm này bao gồm kết nối module quang 50G từ máy chủ sang bộ chuyển mạch và bộ chuyển mạch sang bộ chuyển đổi converter, và các ứng dụng không dây 5G trong tương lai.

Tận dụng quang học tích hợp theo chiều dọc trong nhà và IC, các mô-đun này hỗ trợ khả năng tương tác với các thế hệ trước của module quang 25G SFP28 và module quang 10G SFP+. Cả hai mô-đun đều tuân thủ các thông số kỹ thuật module quang 50GBASE-R tương ứng như được xác định trong tiêu chuẩn IEEE và cung cấp giao diện điện và quang 50G PAM4 .. Điều này sẽ cho phép chúng tôi cung cấp băng thông chưa từng có cho khách hàng ở các yếu tố hình thức tương thích ngược với các dấu chân đã được thiết lập trong ngành

Danh mục lắp ráp cáp SFP56 dựa trên chuyên môn sâu rộng về các giải pháp kết nối hiệu suất cao để cho phép tốc độ 100 và 200 gigabit cho thiết bị truyền thông thế hệ tiếp theo.

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán module quang QSFP ➋ module quang ➌ module quang SFP28 ➍ module quang SFP  ❺ module quang SFP+ , đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

Switch công nghiệp 2 port

Mã sản phẩm: IES7210-2E1FX-CA
$1

Switch công nghiệp 1 port

Mã sản phẩm: IES7211-1G1GF-CA
$1