Tin tức

Bài viết tư vấn hỗ trợ bạn tìm hiểu những thông tin hữu ích về dây cáp quang, cáp quang multimode, cáp quang single-mode, dây nhảy quang, ODF, converter quang, module quang, switch quang, Gpon, FTTH và thiết bị quang khác giúp bạn lựa chọn tốt nhất.
Bạn có thực sự biết về cáp quang?
13
07/19
Làm thế nào để chọn được cáp quang tốt ?
13
07/19

Làm thế nào để chọn được cáp quang tốt ?

Về mặt cấu trúc, cáp quang phức tạp hơn những gì chúng ta chỉ thấy, một sợi cáp quang ít nhất ...
Ưu điểm của cáp quang là gì?
13
07/19

Ưu điểm của cáp quang là gì?

Với sự phát triển nhanh chóng của công nghệ truyền thông mạng, dây truyền thống dần được thay thế bằng cáp ...
Cáp quang singlemode OS2 là gì?
13
07/19

Cáp quang singlemode OS2 là gì?

Cáp OS1 và cáp OS2 là sợi cáp quang đơn mode tiêu chuẩn được sử dụng với các bước sóng 1310nm ...
Dây nhảy quang mật độ cao để sử dụng trong trung tâm dữ liệu
12
07/19

Dây nhảy quang mật độ cao để sử dụng trong trung tâm dữ liệu

Yêu cầu hệ thống truyền dẫn cáp quang trung tâm dữ liệu về băng thông cho thấy xu hướng tăng trưởng ...