ODF 24FO

Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
ODF 24FO
Mô tả ngắn
ODF 24FO
Chi tiết sản phẩm

ODF 24FO | Fiber Optic Enclosures, Optical Distribution Frames

ODF quang 24FO cổng 1U được tải sẵn với snap-in adapter kết nối LC SC FC và ST 

ODF 24FO được thiết kế để quản lý lên đến 24 sợi. Khung vỏ được có nhiều tùy chọn (12 cổng ST Simplex, 12 cổng SC Simplex, 6 cổng SC duplex, LC 12 cổng hoặc LC 24 cổng Duplex....

Hộp phối quang ODF gắn giá đỡ này được thiết kế để vừa với rack 19 "tiêu chuẩn và bảo vệ tối ưu cho các ứng dụng cáp quang của bạn. Có hai điểm vào cáp ở mặt sau của vỏ ODF được gắn với ống cao su để bảo vệ cáp quang cùng với việc được nạp 24 adapter LC multimode hoặc singlemode, mỗi vỏ hộp ODF cáp bao gồm ống co nhiệt cáp và một khay hàn quang 12. Ngoài ra còn có dây buộc, kẹp định tuyến cáp, ốc vít, ống nối sợi co nhiệt và hướng dẫn lắp đặt.

Để làm cho thiết bị này hoàn chỉnh, sẵn sàng fusion splicing and patching out hiện có hoặc mới mua, đừng quên thêm dây hàn quang LC fiber pigtails vào đơn đặt hàng của bạn.

Features
• 2x Dust Proofing Grommets (Included)
• 1x 12 Fiber Splice Tray (Included For 12 Port)
• 2x 12 Fiber Splice Trays (Included For 24 Port)
• SPCC Metal Construction
• 1x Cable Routing Spool (Included For 12 Port)
• 2x Cable Routing Spools (Included For 24 Port)
• Cable Ties (Included)
• Cable Routing Clamps (Included)
• Fiber Splice Sleeves (Included)
• Installation Instructions (Included)
• Attractive Black Textured Finish

Physical Characteristics
• Panel Material: SPCC
• Cable Routing Spools: ABS, UL 94V-0
• Dust Proofing Grommets: PVC
• Splice Trays: Aluminum
• Dimensions: 19” x 11” x 1.75”
• Finish: Black Textured Paint
Sản phẩm cùng danh mục

Cáp quang AMP

Mã sản phẩm: Commscope

Bộ chia quang

Mã sản phẩm: Bộ chia quang