Dây nhảy quang SC-SC

Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
Dây nhảy quang SC-SC
Mô tả ngắn
Dây nhảy quang SC-SC
Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang SC-SC sợi đơn simplex sợi đôi duplex | Fiber Optic Patch Cables​ chính hãng Cablexa, Compufox

Dây nhảy quang SC-SC singlemode đơn mode 9/125μm OS2 ít bị suy giảm khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm nhiều không gian hơn cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp, phòng viễn thông, trang trại máy chủ, mạng lưu trữ đám mây và bất kỳ nơi nào cần cáp nối sợi.
Dây nhảy quang SC-SC sợi đơn simplex sợi đôi duplex | Fiber Optic Patch Cables​ chính hãng Cablexa, Compufox
Đầu kết nối SC-SC Kiểu UPC-UPC
Chế độ sợi OS2 9 / 125μm Bước sóng 1310/1550nm
Mất chèn ≤0,3dB Mất mát trở lại DB50dB
Lớp sợi G.657.A1 (Tương thích với G.652.D) Bán kính uốn cong tối thiểu 10 mm
Suy hao ở 1310nm 0,36 dB / km Suy hao ở 1550nm 0,22 dB / km
Đếm sợi Song công Đường kính cáp 2.0mm
Áo khoác cáp PVC Cực tính A (Tx) đến B (Rx)
Nhiệt độ hoạt động -20 ~ 80 ° C Nhiệt độ lưu trữ -40 ~ 80 ° C

Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC

Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC
Connector Type SC to SC Polish Type APC to APC
Fiber Mode OS2 9/125μm Wavelength 1310/1550nm
Insertion Loss ≤0.3dB Return Loss ≥60dB
Fiber Grade G.657.A1 (Compatible with G.652.D) Minimum Bend Radius 10mm
Attenuation at 1310 nm 0.36 dB/km Attenuation at 1550 nm 0.22 dB/km
Fiber Count Duplex Cable Diameter 2.0mm
Cable Jacket PVC Polarity A(Tx) to B(Rx)
Operating Temperature -20~80°C Storage Temperature -40~80°C

Dây nhảy quang SC-SC multimode OM2

Dây nhảy quang SC-SC multimode OM2
Connector Type SC to SC Polish Type UPC to UPC
Fiber Count Duplex Fiber Mode OM2 50/125μm
Wavelength 850/1300nm 1G Ethernet Distance 550m at 850nm
Insertion Loss ≤0.3dB Return Loss ≥20dB
Fiber Grade Bend Insensitive Minimum Bend Radius 7.5mm
Attenuation at 850nm 3.0 dB/km Attenuation at 1300nm 1.0 dB/km
Cable Jacket PVC Cable Diameter 2.0mm
Polarity A(Tx) to B(Rx) Operating Temperature -20~80°C

Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp rất nhiều loại dây nhảy quang multimode và dây nhảy quang single mode khác. Đừng ngại hãy nhấc máy gọi hotline hoặc email contact@netsystem.vn cho chúng tôi ngay nhé
Sản phẩm cùng danh mục

Cáp quang AMP

Mã sản phẩm: Commscope

Bộ chia quang

Mã sản phẩm: Bộ chia quang