Dây nhảy quang LC-LC

Giá sản phẩm:
Mã sản phẩm:
Dây nhảy quang LC-LC
Mô tả ngắn
Dây nhảy quang LC-LC
Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang LC-LC sợi đơn simplex đôi duplex | Fiber Optic Patch Cables ​chính hãng Cablexa, Compufox

Dây nhảy quang LC-LC multimode 50/125μm OM3 ít bị suy giảm khi bị uốn cong hoặc xoắn so với cáp quang truyền thống và điều này sẽ giúp việc lắp đặt và bảo trì cáp quang hiệu quả hơn. Nó cũng có thể tiết kiệm nhiều không gian hơn cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp, phòng viễn thông, trang trại máy chủ, mạng lưu trữ đám mây và bất kỳ nơi nào cần cáp nối sợi.
Dây nhảy quang LC-LC sợi đơn simplex đôi duplex | Fiber Optic Patch Cables ​chính hãng Cablexa, Compufox
Dây nhảy quang LC-LC đa mode 50/125 OM3 này rất lý tưởng để kết nối các bộ thu phát 10G SR, 10G LRM, SFP +, vv cho các kết nối Ethernet 10G / 40G / 100G và là thông số kỹ thuật sợi ưa thích cho các kết nối Ethernet 10G.

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang LC-LC đa mode 50/125 OM3

Connector Type LC to LC Polish Type UPC to UPC
Fiber Count Duplex Fiber Mode OM3 50/125μm
Wavelength 850/1300nm 10G Ethernet Distance 300m at 850nm
Insertion Loss ≤0.3dB Return Loss ≥20dB
Fiber Grade Bend Insensitive Minimum Bend Radius 7.5mm
Attenuation at 850nm 3.0 dB/km Attenuation at 1300nm 1.0 dB/km
Cable Jacket PVC Cable Diameter 2.0mm
Polarity A(Tx) to B(Rx) Operating Temperature -20~80°C

Dây nhảy quang LC-LC đa mode 50/125 OM2

Dây nhảy quang LC-LC 50/125 OM2 này rất lý tưởng để kết nối các bộ thu phát 1000BASE-SX, SFP, vv cho các ứng dụng Ethernet và kênh cáp quang gigabit.
Dây nhảy quang LC-LC đa mode 50/125 OM2
Connector Type LC to LC Polish Type UPC to UPC
Fiber Count Duplex Fiber Mode OM2 50/125μm
Wavelength 850/1300nm 1G Ethernet Distance 550m at 850nm
Insertion Loss ≤0.3dB Return Loss ≥20dB
Fiber Grade Bend Insensitive Minimum Bend Radius 7.5mm
Attenuation at 850nm 3.0 dB/km Attenuation at 1300nm 1.0 dB/km
Cable Jacket PVC Cable Diameter 2.0mm
Polarity A(Tx) to B(Rx) Operating Temperature -20~80°C
 

Dây nhảy quang LC-LC SM 9/125 OS2

Dây nhảy quang LC-LC SM 9/125 OS2 này rất lý tưởng để kết nối các kết nối Ethernet 1G / 10G / 40G / 100G / 400G. Nó có thể vận chuyển dữ liệu lên tới 10km ở 1310nm, hoặc lên tới 40km ở 1550nm.
Dây nhảy quang LC-LC SM 9/125 OS2
Connector Type LC to LC Polish Type UPC to UPC
Fiber Mode OS2 9/125μm Wavelength 1310/1550nm
Insertion Loss ≤0.3dB Return Loss ≥50dB
Fiber Grade G.657.A1 (Compatible with G.652.D) Minimum Bend Radius 10mm
Attenuation at 1310 nm 0.36 dB/km Attenuation at 1550 nm 0.22 dB/km
Fiber Count Duplex Cable Diameter 2.0mm
Cable Jacket PVC Polarity A(Tx) to B(Rx)
Operating Temperature -20~80°C Storage Temperature -40~80°C

Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp rất nhiều loại dây nhảy quang multimode và dây nhảy quang single mode khác. Đừng ngại hãy nhấc máy gọi hotline hoặc email contact@netsystem.vn cho chúng tôi ngay nhé
Sản phẩm cùng danh mục

Cáp quang AMP

Mã sản phẩm: Commscope

Bộ chia quang

Mã sản phẩm: Bộ chia quang