ODF 48FO

Giá sản phẩm:
$1-$200
Mã sản phẩm:
Cablexa
Hãng sản xuất:
Cablexa
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Hộp ODF quang 48 port
Chi tiết sản phẩm

Hộp ODF quang 48 port | Fiber Optic Enclosures, Optical Distribution Frames

Tên sản phẩm ĐVT SL Giá (VNĐ)
Hộp phối quang ODF 4FO
Hộp phối quag ODF 4FO Wallmount vỏ nhựa (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 150,000
Hộp phối quang ODF 4FO Singlemode Rack 19 (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 400,000
Hộp phối quang ODF 4FO Multimode Rack 19 (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 410,000
Hộp phối quang ODF 8FO
Hộp phối quag ODF 8FO Wallmount vỏ nhựa (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 250,000
Hộp phối quang ODF 8FO Singlemode Rack 19 (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 450,000
Hộp phối quang ODF 8FO Multimode Rack 19 (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 460,000
Hộp phối quang ODF 24FO
Hộp phối quang ODF 24FO Singlmode Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 720,000
Hộp phối quang ODF 24FO Multimode Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 750,000
Hộp phối quang ODF 24FO Multimode OM3 Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 1,050,000
Hộp phối quang ODF 48FO
Hộp phối quang ODF 48FO Singlmode Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 1,450,000
Hộp phối quang ODF 48FO Multimode Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 1,500,000

Các bài viết bạn có thể quan tâm

Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán ➊ thiết bị converter quang ➋ modul quang ➌ LC LC ➍ SC LC ❺ SC SC, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

Terminal Box

Mã sản phẩm: Terminal Box
$1

Distribution Box

Mã sản phẩm: Distribution Box
$1