Cáp quang single mode 4 core

Giá sản phẩm:
$0.1-$1
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cáp quang single mode 4 core
Chi tiết sản phẩm

Cáp quang single mode 4 core | Cáp quang đơn mode fiber cable

Cáp quang single mode 4 core có cấu trúc hình 8. Sợi chứa trong ống lỏng chứa đầy hợp chất thạch được bọc bởi đai thép lượn sóng được bọc trong lớp vỏ ngoài PE. Cáp quang single mode 4 core phù hợp để cài đặt trên không, được sử dụng cho các hệ thống liên lạc LAN và đường dài.
Cáp quang single mode 4 core | Cáp quang đơn mode fiber cable

Tính năng và ứng dụng Cáp quang single mode 4 core

  • Đường kính cáp nhỏ, dây cáp cấu trúc hình 8 
  • Tự hỗ trợ, dễ dàng lắp đặt
  • Độ phân tán và suy hao thấp
  • Hiệu suất cơ học và môi trường tuyệt vời
  • Băng thép và lớp vỏ ngoài PE đảm bảo khả năng chống nghiền
  • Hệ thống chặn nước để cải thiện khả năng chống nước
  • Ứng dụng trên không ngoài trời
  • Được sử dụng cho liên lạc đường dài
  • Được sử dụng cho giao tiếp LAN
  • Hệ thống mạng thuê bao Hệ thống
  • Liên lạc giao tiếp
  • CATV & Hệ thống mạng máy tính
Như thường thấy, cáp trên không tự hỗ trợ, Cáp quang singlemode tự hỗ trợ hình 8 được thiết kế để lắp đặt một bước dễ dàng và tiết kiệm và được sử dụng rộng rãi trong đường dài và xây dựng giao tiếp mạng.

Thông số Cáp quang single mode 4 core

Loại cáp Tự hỗ trợ ngoài trời Đếm sợi 4 sợi
Xây dựng Trung lỏng ống Loại sợi SM / MM
Chất liệu áo khoác ngoài PE Màu sợi Đen
Lớp giáp Băng thép Ứng dụng Trên không
Độ bền kéo (dài hạn / ngắn hạn) 200 / 1500N Tải trọng nghiền (dài hạn / ngắn hạn) 200/1200 (N / 100mm)
Uốn cong bán kính (dài hạn / ngắn hạn) 10D / 20D (mm) Nhiệt độ hoạt động / lưu trữ -40 đến + 60 ° C

Các bài viết bạn có thể quan tâm

Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán ➊ Bộ chuyển đổi quang điện ➋ Module quang SFP ➌ Hộp phối quang ➍ cáp quang OM4 ODF 4 FO, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

Module quang GPON

Mã sản phẩm:
$1-$200

Module Active Optical Cable

Mã sản phẩm:
$1-$600