Switch công nghiệp 8 port

Giá sản phẩm:
$1
Mã sản phẩm:
IES7510-8PGE2GF-CA
Hãng sản xuất:
Cablexa USA
Bảo hành:
2 năm
Mô tả ngắn
Switch công nghiệp 8 cổng
Chi tiết sản phẩm

Switch quang 8 port | Switch công nghiệp 8 cổng gigabit ethernet | Switch 8 port SFP | Switch PoE công nghiệp

Switch công nghiệp 8 cổng POE
# IES7510-8PGE4GF-CA
Switch công nghiệp 8 cổng POE 4 cổng quang
# IES7510-8PGE2GF-CA
Switch công nghiệp 8 cổng POE 2 cổng quang
8 10/100/1000BASE-T Gigabit Ethernet RJ45 ports with IEEE 802.3at PoE+ port
2 1000BASE-X mini-GBIC/SFP slots for SFP type auto detection
One RJ45 console interface for basic management and setup
DIN rail and wall-mount design
Contact Discharge 8KV DC;Air Discharge 15KV DC
-40 to 85 degrees C operating temperature
Full Layer2 Web managent 
8 10/100/1000BASE-T Gigabit Ethernet RJ45 ports with IEEE 802.3at PoE+ port
2 1000BASE-X mini-GBIC/SFP slots for SFP type auto detection
One RJ45 console interface for basic management and setup
DIN rail and wall-mount design
Contact Discharge 8KV DC;Air Discharge 15KV DC
-40 to 85 degrees C operating temperature
Full Layer 2 Web managent
# IES7510-8G4GF-CA
Switch công nghiệp 8 cổng 4 cổng quang
# IES7510-8G2GF-CA
Switch công nghiệp 8 cổng 2 cổng quang
8 10/100/1000BASE-T Gigabit Ethernet RJ45 ports
4 100/1000BASE-X mini-GBIC/SFP slots for SFP type auto detection
One RJ45 console interface for basic management and setup
Full Layer 2 Web managent
DIN rail and wall-mount design
Contact Discharge 8KV DC;Air Discharge 16KV DC
-40 to 85 degrees C operating temperature
8 10/100/1000BASE-T Gigabit Ethernet RJ45 ports
2 100/1000BASE-X mini-GBIC/SFP slots for SFP type auto detection
One RJ45 console interface for basic management and setup
Full Layer 2 Web managent
DIN rail and wall-mount design
Contact Discharge 8KV DC;Air Discharge 15KV DC
-40 to 85 degrees C operating temperature
Hai khe hoăc bốn cắm mini-GBIC SFP bổ sung được tích hợp trong bộ chuyển mạch hỗ trợ tốc độ kép, mô-đun sợi quang 1000BASE-SX/LX SFP, có nghĩa là người quản trị giờ đây có thể linh hoạt lựa chọn module quang SFP công nghiệp phù hợp không chỉ theo khoảng cách truyền mà còn cả tốc độ truyền. cần thiết. Khoảng cách có thể được mở rộng từ 550 mét đến 2km (sợi quang multimode) và 20/40/60/100/120 km (sợi quang singlemode hoặc sợi quang WDM). Chúng rất phù hợp cho các ứng dụng trong các trung tâm dữ liệu doanh nghiệp và các bản phân phối.
IES7210-8G2GF-CA 8 Ports 10/100/1000Mbps Industrial Switch with 2 Gigabit SFP
Copper Ports 8-port 10/100/1000BASET RJ45 TP auto-MDI/MDI-X, auto negotiation
SFP/mini-GBIC Slots 2 1000BASE-SX/LX/BX SFP interface,  Compatible with 100BASE-FX SFP
Connector Removable 4-pin terminal block;Pin 1/2 for Power 1; Pin 3/4 for Power 2
Fiber SFP Uplink;SC Uplink. Singe /Dual fiber optional
LED 2 x LED for system and power:
Green: DC Power 1
Green: DC Power 2
2 x LED for each copper port
Green: 1000Mbps LNK/ACT
Orange:10/100Mbps LNK/ACT
1 x LED for SFP fiber slot
Green: LNK/ACT
Dimensions (W x D x H) 44.5 x 100 x 166 mm (1.75in x 3.94in x 6.54 )
Weight 0.81Kg
Power Requirements 12~36V DC, redundant power with reverse polarity protection
Power Consumption  4 watts
Installation DIN-rail kit and wall-mount
ESD Protection Contact Discharge 8KV DC;Air Discharge 15KV DC
Enclosure IP40 metal case
Temperature Operating: -40~85 degrees C
Storage: -40~85 degrees C
Humidity Operating: 5~90%,
Storage: 5~90% (non-condensing)
Thiết kế chống sét lan truyền 6KV ở Switch IE 8 cổng không được quản lý công nghiệp này dựa trên tiêu chuẩn IEC61643-21: 2000, được tích hợp với tính năng bảo vệ chống sét lan truyền cho cả tín hiệu mạng và nguồn cùng nhau. Nó được điều chỉnh để chống sét lan truyền cho camera IP giám sát, đường dây điện của camera không dây, cáp mạng, miễn các thiệt hại do phản ứng quá điện áp, hoạt động quá áp và phóng điện tĩnh, v.v. Đạt đến khả năng chống sét lan truyền 6KV, các cổng Ethernet sở hữu khả năng giữ cho bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp không bị sét đánh và các dòng điện đột ngột khác, mang lại hiệu suất đáng tin cậy ngay cả trong một số môi trường khắc nghiệt.
IES7210-8G4GF-CA 8 Ports 10/100/1000Mbps Industrial Switch with 4 Gigabit SFP
Copper Ports cổng 8-port 10/100/1000BASET RJ45 TP auto-MDI/MDI-X, auto negotiation
SFP/mini-GBIC Slots cổng 4 1000BASE-SX/LX/BX SFP interface,  Compatible with 100BASE-FX SFP
Connector cổng Removable 4-pin terminal block;Pin 1/2 for Power 1; Pin 3/4 for Power 2
Fiber cổng SFP Uplink;SC Uplink. Singe /Dual fiber optional
LED đèn 2 x LED for system and power:
Green: DC Power 1
Green: DC Power 2
2 x LED for each copper port
Green: 1000Mbps LNK/ACT
Orange:10/100Mbps LNK/ACT
1 x LED for SFP fiber slot
Green: LNK/ACT
Dimensions kích thước (W x D x H) 44.5 x 100 x 179 mm(1.75in x 3.94in x 7.05in )
Weight cân nặng 0.81Kg
Power Requirements nguồn 12~36V DC, redundant power with reverse polarity protection
Power Consumption công suất 6 watts
Installation cài đặt  DIN-rail kit and wall-mount
ESD Protection chống sét Contact Discharge 8KV DC;Air Discharge 15KV DC
Enclosure IP40 metal case
Temperature Operating: -40~85 degrees C
Storage: -40~85 degrees C
Humidity Operating: 5~90%,
Storage: 5~90% (non-condensing)

Switch công nghiệp 8 cổng gigabit
Switch công nghiệp 8 cổng 1G
Switch công nghiệp 8 cổng POE
Switch công nghiệp 8 port 2 cổng quang
  ứng dụng Switch công nghiệp là gì

Tìm hiểu, hình ảnh, video, chào giá, mua bán switch quang công nghiệp và switch công nghiệp PoE tại Sài gòn và TP. Hà nội


CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG MẠNG [NETSYSTEM]
[Điện thoại] 024.37714430 – 024.37714417 – 024.37711222
[Website] https://daycapquang.com/switch-quang/
[Email nhận báo giá] contact@netsystem.vn
[Skype] netsystemvn

✅ Liên hệ để có giá tốt
Hotline/Zalo: 0915495885
Hotline/Zalo: 0914769119
Hotline/Zalo: 0916498448
Hotline/Zalo: 0914025885
Sản phẩm cùng danh mục

Switch công nghiệp 2 port

Mã sản phẩm: IES7210-2E1FX-CA
$1

Switch công nghiệp 1 port

Mã sản phẩm: IES7211-1G1GF-CA
$1