ODF 12FO

Giá sản phẩm:
$1-$60
Mã sản phẩm:
Cablexa
Hãng sản xuất:
Cablexa
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
ODF 12FO
Chi tiết sản phẩm

Hộp phối quang ODF 12FO | Fiber Optic Enclosures, Optical Distribution Wallmount

Tên sản phẩm ĐVT SL Giá (VNĐ)
Hộp phối quang ODF 4FO
Hộp phối quag ODF 4FO Wallmount vỏ nhựa (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 150,000
Hộp phối quang ODF 4FO Singlemode Rack 19 (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 400,000
Hộp phối quang ODF 4FO Multimode Rack 19 (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 410,000
Hộp phối quang ODF 8FO
Hộp phối quag ODF 8FO Wallmount vỏ nhựa (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 250,000
Hộp phối quang ODF 8FO Singlemode Rack 19 (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 450,000
Hộp phối quang ODF 8FO Multimode Rack 19 (đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 460,000
Hộp phối quang ODF 24FO
Hộp phối quang ODF 24FO Singlmode Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 720,000
Hộp phối quang ODF 24FO Multimode Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 750,000
Hộp phối quang ODF 24FO Multimode OM3 Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 1,050,000
Hộp phối quang ODF 48FO
Hộp phối quang ODF 48FO Singlmode Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 1,450,000
Hộp phối quang ODF 48FO Multimode Rack 19"(đầy đủ phụ kiện) Bộ 1 1,500,000

ODF sợi treo tường 12 cổng quang được cài sẵn với các đầu nối adapter SC Multimode và SC Pigtail
ODF treo tường này được thiết kế để cung cấp bảo vệ tối ưu cho các ứng dụng sợi quang của bạn. Vỏ bằng thép có thiết kế cửa thép đôi với hệ thống chốt khóa tích hợp. Mỗi vỏ ODF bao gồm hai ống định tuyến cáp và hai khay nối sợi 12. Cũng đi kèm với vỏ bọc là dây buộc, kẹp định tuyến cáp, ốc vít, ống co nhiệt nối sợi và hướng dẫn lắp đặt. Thiết kế màu đen hấp dẫn kết cấu.

Để làm cho thiết bị này hoàn chỉnh, sẵn sàng fusion splicing and patching out hiện có hoặc mới mua, đừng quên thêm dây hàn quang SC fiber pigtails vào đơn đặt hàng của bạn.

Thông số kỹ thuật ODF quang 12FO

Capacity khả năng
Splice Trays
(2) 12 Fiber Splice Trays Included
Connections
24 SC Simplex Connections

Tính năng, đặc điểm
• 3x Proof Proof ng ng Grommets (Đã bao gồm)
• 2x 12 fi ber splice khay (Bao gồm)
• Xây dựng tủ kim loại
• Ống định tuyến cáp 2x
• Thiết kế cửa thép đôi
• Hệ thống chốt khóa tích hợp
• Ties cáp (Bao gồm)
• Kẹp định tuyến cáp (Bao gồm)
• Vít lắp (Bao gồm)
• Ống nối sợi (Bao gồm)
• Hướng dẫn cài đặt (Bao gồm)
• Kết cấu đen hấp dẫn

Tính chất vật lý
Depth
3.125"
Height
14"
Width
14.5"
Color
Black
Material
Steel
• Vỏ: SPCC, dày 1.0mm
• Bảng điều khiển: SPCC, dày 1,5mm
• Ống cuộn định tuyến cáp: ABS, UL 94V-0, 2 bộ
• Bụi Proofi ng Grommets: PVC
• Ma trận: SPCC, dày 1,2mm
• Khay Splice: Nhôm, 2 Bộ
• Kích thước: 3,2, x 13,8 x x 14,5 (81,5 x 350 x 370mm)
• Thiết kế: Sơn kết cấu màu đen
• Trọng lượng: 9 lbs.

Các bài viết bạn có thể quan tâm

Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán ➊ Bộ chuyển đổi tín hiệu quang ➋ Mô dul quang ➌ Dây nhảy LC-LC duplex ➍ Dây nhảy quang SC-LC 10M ❺ Dây nhảy quang SC-SC 3M, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.

Note: Mua dây nhảy quang SC-SC 3M dùng để cắt đôi làm dây nối hàn quang
Sản phẩm cùng danh mục

J4859D

Mã sản phẩm: J4859D
$1

J4858D

Mã sản phẩm: J4858D
$1