J9151E

Giá sản phẩm:
$1
Mã sản phẩm:
J9151E
Hãng sản xuất:
SFPEX, CABLEXA
Bảo hành:
2 năm
Mô tả ngắn
J9151E | Made in USA Transceiver Brand SFPEX
Chi tiết sản phẩm

J9151E | Made in USA Transceiver Brand SFPEX

ARUBA HP 10G SFP+ LC LR 1310nm 10km Transceiver
  • Part Number: J9151E
  • Device Type: HP SFP+ LR
  • Package: SFP+
  • Data Rate: 10.3Gbps
  • Wavelength: 1310nm
  • Distance/Power Budget: 10km
  • Optical Components
    • LD: DFB
    • PD: PIN
  • Output Power: -6~-0.5dBm
  • Receiver Sensitivity: -15dBm
  • Power Supply Voltage: 3.3V
  • Connector: Dual LC
  • Fiber Type: SMF
  • Operating Temperature: 0~70 °C
  • DDMI: With
  • Application: 10G/10G FC
  • Compatiblity: 100% ARUBA Compatible
Sản phẩm cùng danh mục

E10GSFPT

Mã sản phẩm: E10GSFPT
$1

PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T

Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T
$1