Fiber Patch Panel

Giá sản phẩm:
$1
Mã sản phẩm:
CA-ODF
Hãng sản xuất:
CABLEXA
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Fiber Patch Panel | Hộp phân phối quang
Chi tiết sản phẩm

Fiber Patch Panel | Hộp phân phối quang 

  Giá   Giá
144 Cores 4U Optical Fiber ODF
Model: CA-ODF-144-B
Material: Cold-rolled Steel
Capacity: 144 Cores
  144 Fibers 4U Fiber Optic ODF
Model: CA-ODF-144-SC-D
Material: Cold-rolled Steel
Capacity: 144 Fibers SC/UPC Duplex
 
       
144 Cores 4U ODF Fiber Optic
Model: CA-ODF-144-SC
Material: Cold-rolled Steel
Capacity: 144 Cores SC/UPC Simplex
  144 Cores 4U ODF Fiber Optic
Model: CA-ODF-144-LC
Material: Cold-rolled Steel
Capacity: 144 Cores LC/UPC Duplex
 
       
5U 288 Cores Fibre Optical ODF
Model: SJ-ODF-288-SC
Capacity: 288 Cores SC/APC SC/UPC Duplex
Dimension: 19″X5UX400mm
Material: Cold-rolled Steel
  288 Cores Rack Mount Patch Panel 5U
Model: CA-ODF-288-LC
Capacity: 288 Cores LC/APC LC/UPC Duplex
Dimension: 19″X5UX400mm
Material: Cold-rolled Steel
 
       
3U 144 Cores Patch Panel Fiber Optic
Model: CA-ODF-144-SC
Capacity: 144 Cores SC/APC SC/UPC Duplex
Dimension: 19″X3UX400mm
Material: Cold-rolled Steel
  3U 144 Cores Optical Fiber Patch Panel
Model: CA-ODF-144-LC
Capacity: 144 Cores LC/APC LC/UPC Simplex
Dimension: 19″X3UX400mm
Material: Cold-rolled Steel
 
       
3U 96 Cores Fiber Optic Patch Panels
Model: CA-ODF-96-SC
Capacity: 96 Cores SC/APC SC/UPC Simplex
Dimension: 19″X3UX300mm
Material: Cold-rolled Steel
  3U 96 Cores Fiber Optic Patch Panels
Model: CA-ODF-96-LC
Capacity: 96 Cores LC/APC LC/UPC Duplex
Dimension: 19″X3UX300mm
Material: Cold-rolled Steel
 
       
3U 72 Cores Fiber Optic Patch Panel
Model: CA-ODF-72-SC
Capacity: 72 Cores SC/APC SC/UPC Simplex
Dimension: 19″X3UX300mm
Material: Cold-rolled Steel
  3U 72 Cores Fiber Optic Patch Panel
Model: CA-ODF-72-LC
Capacity: 72 Cores LC/APC LC/UPC Duplex
Dimension: 19″X3UX300mm
Material: Cold-rolled Steel
 
       
36-48 Port SC APC UPC Simplex Patch Panel Box
Model: CA-ODF-48-SC
Capacity: 48 Port SC/APC, SC/UPC Simplex
Dimension: 19″X2UX250mm
Material: Cold-rolled Steel
  36-48 Port LC APC UPC Duplex Patch Panel Box
Model: CA-ODF-48-LC
Capacity: 48 Port LC/APC, LC/UPC Duplex
Dimension: 19″X2UX250mm
Material: Cold-rolled Steel
 
       
1U 12/24 Cores Fibre Optic Patch Panel
Model: CA-ODF-24-SC
Capacity: 12/24 Cores SC APC Simplex
Dimension: 19″X1UX250mm
Material: Cold-rolled Steel
  1U 12/24 Cores Fibre Optic Patch Panel
Model: CA-ODF-24-LC
Capacity: 12/24 Cores LC APC Duplex
Dimension: 19″X1UX250mm
Material: Cold-rolled Steel
 

 
Sản phẩm cùng danh mục

E10GSFPT

Mã sản phẩm: E10GSFPT
$1

PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T

Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T
$1