EX-SFP-10GE-ER

Giá sản phẩm:
$1,365
Mã sản phẩm:
EX-SFP-10GE-ER
Hãng sản xuất:
SFPEX, CABLEXA
Bảo hành:
2 năm
Mô tả ngắn
EX-SFP-10GE-ER | Made in USA Transceiver Brand SFPEX
Chi tiết sản phẩm

EX-SFP-10GE-ER | Made in USA Transceiver Brand SFPEX

Juniper SFP+ 10GBASE-ER, LC connector, 1550nm, 40km reach on single-mode fiber
  • Part Number: EX-SFP-10GE-ER
  • Device Type: Juniper SFP+ ER
  • Package: SFP+
  • Data Rate: 10.3Gbps
  • Wavelength: 1550nm
  • Distance/Power Budget: 40km
  • Optical Components
    • LD: EML
    • PD: PIN
  • Output Power: -1~4dBm
  • Receiver Sensitivity: -16.5dBm
  • Power Supply Voltage: 3.3V
  • Connector: Dual LC
  • Fiber Type: SMF
  • Operating Temperature: 0~70 °C
  • DDMI: With
  • Application: 10G Ethernet
  • Compatiblity: 100% Juniper Compatible
Sản phẩm cùng danh mục

J4859D

Mã sản phẩm: J4859D
$1

J4858D

Mã sản phẩm: J4858D
$1