Cáp quang single mode 2 core

Giá sản phẩm:
$0.1-$1
Mã sản phẩm:
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cáp quang single mode 2 core
Chi tiết sản phẩm

Cáp quang single mode 2 core | Cáp quang đơn mode fiber cable

Cáp quang single mode 2 core FTTH với áo chống cháy và với dây hỗ trợ tăng cường bên trong các cáp để hỗ trợ toàn bộ cáp. Cáp quang 2FO có cấu trúc đặc biệt nên dễ dàng kéo sợi ra khỏi cáp, Cáp quang single mode FTTH rất lý tưởng để sử dụng để lắp đặt trực tiếp vào nhà, thích hợp để sử dụng trong nhà và văn phòng.

Hai sợi nhựa gia cố song song / Hai dây kim loại song song / Hai sợi nhựa gia cường sợi Kevlar được đặt ở hai bên, cáp được hoàn thành với vỏ LSZH. Dây thép đơn như là thành viên cường độ bổ sung đảm bảo hiệu suất tốt của độ bền kéo. Đây là loại Các quang single mode 2 core  được khuyên dùng để sử dụng trong cáp quang cho các dự án gia đình, tiết kiệm thời gian và chi phí.

Tính năng, đặc điểm cáp quang single mode 2 core 

  • Hai thành viên cường độ song song cải thiện độ bền kéo.
  • Bảo vệ môi trường - khói thấp, không halogen và vỏ chống cháy.
  • Dây thép đơn như là thành viên cường độ bổ sung đảm bảo hiệu suất tốt của độ bền kéo và tự hỗ trợ.
  • Cấu trúc đơn giản, trọng lượng nhẹ.

Ứng dụng cáp quang single mode 2 core 

  • Sử dụng trong sợi cho các dự án gia đình
  • Lý tưởng để sử dụng để lắp đặt trực tiếp vào nhà
  • Thích hợp để sử dụng trong nhà và văn phòng

Thông số kỹ thuật cáp quang single mode 2 core 

G.652 50/125µm 62.5/125µm    
Attenuation @850nm   ≤3.0 ≤3.0
(+20°C) (dB/km) @1300nm   ≤1.0 ≤1.0
  @1310nm ≤0.36    
  @1550nm ≤0.22    
Bandwidth (Class A) (MHz·km) @850nm   ≥600 ≥200
@1300nm   ≥1200 ≥600
Numerical Aperture   0.200±0.015NA 0.275±0.015NA
Cable Cut-off Wavelength λcc (nm) ≤1260    
Cable Count Out Sheath W Minimum Allowable Tensile Strength Minimum Allowable Crush Load Minimum Bending Radius
Diameter (N) (N/100mm) (MM)
  MM KG short term long term short term long term short term long term
1 (2.0±0.2)×(5.0±0.2) 20 200 100 1000 300 20D 10D
2 (2.0±0.2)×(5.0±0.2) 20 200 100 1000 300 20D 10D
3 (2.0±0.2)×(5.0±0.2) 21 200 100 1000 300 20D 10D
4 (2.0±0.2)×(5.0±0.2) 22 200 100 1000 300 20D 10D

Các bài viết bạn có thể quan tâm

Bạn cần thêm bất cứ thông tin mua bán ➊ Bộ chuyển đổi quang điện ➋ Module quang SFP ➌ Hộp phối quang ➍ cáp quang OM2 ❺ cáp quang 4 lõi, đừng ngại hãy nhấc máy lên gọi ngay tới số hotline hoặc truy cập website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.
Sản phẩm cùng danh mục

MTP MPO Fiber Optics

Mã sản phẩm:
$1-$60

Module quang GPON

Mã sản phẩm:
$1-$200