Cáp quang FTTA

Giá sản phẩm:
$1
Mã sản phẩm:
FTTA-series
Hãng sản xuất:
CABLEXA
Bảo hành:
1 năm
Mô tả ngắn
Cáp quang FTTA | Phụ kiện đấu nối FTTA
Chi tiết sản phẩm

Cáp quang FTTA | Indoor Mini Armored Fiber Optic Cable | Phụ kiện đấu nối FTTA

Mô tả Giá Mô tả Giá
Fibre Optic Patchlead OptiTap SM SX SCAPC-OptiTAP Black
Cable Diameter: 3.0/2.0*3.0/2.0*5.0/5.0/4.0*7.0mm
Model: OptiTAP Patch Cord SM SX SCAPC-OptiTAP Black
  OptiTAP Outdoor Waterproof Fiber Jumper SM SX SCAPC-OptiTAP Yellow
Cable Diameter: 3.0/2.0*3.0/2.0*5.0/5.0/4.0*7.0mm
Model: OptiTAP Patch Cord SM SX SCAPC-OptiTAP Yellow
 
       
FTTH Mini-SC APC Patch Cord IP-SC SM SX
Cable Diameter: 3.0/2.0*3.0/2.0*5.0/5.0/4.0*7.0mm
Model: IP-SC Patch Cord SM SX Mini-SCAPC
  FTTH Mini SC/APC-SC/APC Waterproof Jumper SM SX LSZH 5.0mm 3M
Cable Diameter: 3.0/2.0*3.0/2.0*5.0/5.0/4.0*7.0mm
Model: IP-SC Patch Cord SM SX LSZH 5.0mm 3M Mini-SCAPC
 
       
Mini SC APC Patchcord 5X2mm 1Core G657A2 Drop cable 10-200M
Cable Diameter: 3.0/2.0*3.0/2.0*5.0/5.0/4.0*7.0mm
Model: IP-SC-Patch-Cord-5X2mm-1Core-G657A2-Drop-cable-10-200M
  FTTA Armored CPRI Fiber Patch Cord SM DX LC-LC
Cable Diameter: 4.8mm/7.0mm
Model: CPRI Fiber Patch Cord SM DX LC-LC
 
       
FTTA CPRI Fiber Patch Cable SM SX FC-FC
Cable Diameter: 4.8mm/7.0mm
Model: CPRI Fiber Patch Cord SM SX FC-FC
  FTTA NSN Boot Dulex LC Fiber Optic Jumper
Cable Diameter: 5.0mm/7.0mm
Model: MSN(LC) to LC SM Patch Cord
 
       
FTTA NSN Outdoor Waterproof Fiber Jumper MSN(LC) to SC SM
Cable Diameter: 5.0mm/7.0mm
Model: MSN(LC) to SC SM Patch Cord
  FTTA RRU/BBU Waterproof NSN Boot Duplex Patch Cord
Cable Diameter: 5.0mm/7.0mm
Model: MSN(LC) to MSN(LC) SM DX Patch Cord
 
       
FTTA MSN Uniboot Patch Cable MSN(LC) to MSN(LC) SM SX 2 Cores
Cable Diameter: 5.0mm/7.0mm
Model: MSN(LC) to MSN(LC) SM SX 2 Cores Patch Cord
  FTTA NSN(Boot)-LC/UPC Outdoor Waterproof Patch Cord
Cable Diameter: 5.0mm/7.0mm
Model: 6 Cores LC to MSN(LC) SM Patch Cord
 
       
FTTA PDLC-LC SM DX Optical Fiber Patch Cord
Cable Diameter: 7.0mm
Model: PDLC Patch Cord SM DX LC-LC
  Fullaxs Outdoor Waterproof Fiber Patch Cord Jumper Fullaxs to LC DX
Cable Diameter: 4.8mm
Model: Fullaxs to LC DX Fiber Patch Cord
 
       
FTTA Fullaxs Outdoor Waterproof Fiber Patch Cord Fullaxs to LC DX 2 Cores
Cable Diameter: 4.8mm
Model: Fullaxs to LC DX 2 Cores Fiber Patch Cord
  FTTA Fullaxs(LC) to SC 2 Cores Outdoor Cable Assemblies
Cable Diameter: 4.8mm
Model: Fullaxs to SC 2 Cores Fiber Patch Cord
 
       
Fullaxs to Fullaxs 2 Cores Outdoor Waterproof Fiber Jumper
Cable Diameter: 4.8mm
Model: Fullaxs to Fullaxs 2 Cores Fiber Patch Cord
  FTTA Fullaxs To LC 4 Cores Duplex Outdoor Fiber Patch Cable
Cable Diameter: 4.8mm
Model: Fullaxs to LC 4 Cores DX Fiber Patch Cord
 
       
FTTA Fullaxs to LC 8 Cores DX Fiber Cable Assemblies
Cable Diameter: 4.8mm
Model: Fullaxs to LC 8 Cores DX Fiber Patch Cord
  FTTA ODC Fiber Patch Cord SM ODC 4C Male Female to LC
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODC Patch Cord SM ODC 4C Male Female to LC
 
       
FTTA ODC Patch Cord SM ODC 2C Male Female to FC
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODC Patch Cord SM ODC 2C Male Female to FC
  FTTA ODC Fiber Optic Patch Cord SM ODC 4C Male to LC
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODC Patch Cord SM ODC 4C Male to LC
 
       
FTTA ODC Fiber Optic Patch Cables SM ODC 2C Male to FC
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODC Patch Cord SM ODC 2C Male to FC
  FTTA ODC SM ODC 2C Male to LC Duplex Jumper
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODC Patch Cord SM ODC 2C Male to LC
 
       
FTTA ODC Outdoor Waterproof Fiber Jumper SM ODC 4C Female to LC
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODC Patch Cord SM ODC 4C Female to LC
  FTTA ODC Fiber Optic Patchcord SM ODC 4C Female to FC
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODC Patch Cord SM ODC 4C Female to FC
 
       
FTTA SM ODC 2C Female to LC Fiber Optic Cables
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODC Patch Cord SM ODC 2C Female to LC
  ODC Fiber Optic Patch Cable MM ODC 2C Female to LC
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODC Patch Cord MM ODC 2C Female to LC
 
       
FTTA ODVA(SC)-ODVA(SC) Patch Cord SM 1C
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODVA Patch Cord SM 1C ODVA(SC)-ODVA(SC)
  FTTA ODVA(SC)-SC SM 1C Outdoor Waterproof Patchcord
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODVA Patch Cord SM 1C ODVA(SC)-SC
 
       
ODVA(SC)-ODVA(SC) SM 2C Outdoor Waterproof Fiber Optic Assemblies
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODVA Patch Cord SM 2C ODVA(SC)-ODVA(SC)
  ODVA(LC)-LC SX SM 2C Outdoor Waterproof Patchcord
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODVA Patch Cord SM 2C ODVA(LC)-LC SX
 
       
FTTA Outdoor ODVA(LC)-LC SM 2C DX Armored Patch Cord
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODVA Patch Cord SM 2C ODVA(LC)-LC DX
  FTTA ODVA(LC)-ODVA(LC) FTTA CPRI Cable SM 2C
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODVA Patch Cord SM 2C ODVA(LC)-ODVA(LC)
 
       
FTTA ODVA(LC)-ODVA(LC) SM 4C Fiber Optic Patch Cable
Cable Diameter: 5.0mm
Model: ODVA Patch Cord SM 4C ODVA(LC)-ODVA(LC)
     
       
Duplex Armored Fiber Optic Patch Cable Single Mode Fiber Optic Patch Cord LC/UPC -FC/UPC   Duplex Armored Fiber Optic Patch Cable Single Mode Fiber Optic Patch Cord LC/UPC -LC/UPC  

Indoor Mini Armored Fiber Optic Cable

Cáp quang mini bọc thép sở hữu OD giống như cáp quang thông thường cho phép lắp ráp với bất kỳ đầu nối tiêu chuẩn nào. Sợi Aramid đảm bảo sợi quang tránh bị kéo. Cấu trúc bọc thép bảo vệ sợi quang chống lại lực ép và lực xoắn không phù hợp. Lớp phủ bên ngoài là tùy chọn để chống cháy, yêu cầu RoHS hoặc khả năng chịu nhiệt độ theo các môi trường khác nhau. Cáp có trọng lượng nhẹ, khả năng uốn cong tốt và tính linh hoạt cao.

Ứng dụng
  • Cấp và cáp dọc
  • FTTH và dự án FTTA
  • Kết nối giữa các thiết bị quang ngoài trời
  • Kết nối giữa BBU và RRU trong trạm gốc

Đặc tính
  • Độ bền lõm cao, độ bền kéo cao và bảo vệ gopher
  • Đường kính nhỏ, linh hoạt và dễ uốn cong
  • Thích hợp với sợi SM và sợi MM (50μm và 62,5μm)
Sản phẩm cùng danh mục

E10GSFPT

Mã sản phẩm: E10GSFPT
$1

PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T

Mã sản phẩm: PAN-SFP-PLUS-10GBASE-T
$1